–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009

3 posters

Go down

การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Empty การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009

ตั้งหัวข้อ by Hitman Wed 21 Oct 2009, 18:24

การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009

8-10-52
VCD Reborn The Future # 10-12
VCD B' TX Neo # 4-7
VCD โกเรนเจอร์ # 4-6
VCD Soul Eater ยมฑูตแสบสายพันธุ์ซ่าส์ # 1-4 (New)
DVD Reborn The Future # 6
DVD สาวน้อยกับหยาดดาวตกเจ็ดสี Boxset (V.1-4) (New)
DVD Soul Eater ยมฑูตแสบสายพันธุ์ซ่าส์ # 1-2 (New)
VCD ยูกิโอ GX Boxset # 1-2 (ลดราคา)
15-10-52 Rose VCD Capeta นักซิ่งดาวหางเจ้าพายุ # 16-19
VCD เรสคิวฟอร์ซ # 4-6
DVD เรสคิวฟอร์ซ # 3
VCD มาส์คไรเดอร์ฮิบิกิ The Movie (ซองลดราคา)
VCD กำเนิดไอ้มดเขียว The Movie (ซองลดราคา)
VCD ก๊วนหมาน้อยชินาม่อน (ซองลดราคา)
VCD อุซาฮานะ กระต่ายน้อยนักบัลเล่ต์(ซองลดราคา)
ตารางนี้อาจจะยังไม่สมบูรณ์ ต้องรออีกสักระยะนึ่ง ผมจึงจะมาอัพเดทให้อีกทีหนึ่ง เพราะว่ารู้สึกจะขาดขบวนการเกคิเรนเจอร์ไปนะครับ สำหรับ ขบวนการจอมยุทธสรรพสัตว์ เกคิเรนเจอร์ อาจจะเพิ่มเข้ามาในเดือนตุลาคมก็ได้นะครับ ยังไงรอฟังข่าวให้ดีนะครับ

เครดิต panu2529

ถ้าทางเจ้าของกระทู้เค้ามีการเปลี่ยนแปลงเดี๋ยวผมจะมาแก้ไขให้นะคับ
Hitman
Hitman
Guardian Of Sun
Guardian Of Sun

เหรียญตรา : การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Clip_7การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Medal094

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอรุณ(ระดับS+)
การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Sunring
ฉายา : ฉายาประจำคลับ:ประธานคลับ
การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 50378251

ขึ้นไปข้างบน Go down

การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Empty Re: การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009

ตั้งหัวข้อ by ICEZAZ Wed 21 Oct 2009, 20:23

ใจมากนะครับที่มาบอก
ICEZAZ
ICEZAZ
มาเฟียมือเงิน
มาเฟียมือเงิน

การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009 Empty Re: การ์ตูนที่จะวางตลาดในเดือน ตุลาคม ปี 2009

ตั้งหัวข้อ by oong1 Tue 27 Oct 2009, 20:24

ขอบคุณครับที่บอก
oong1
oong1
หัวหน้าหน่วย
หัวหน้าหน่วย

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics