–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

~G~
Mifuneno-1st-
oom123
hayato.2185
Tsuna98
aomsaa40
kii123456
hibarisama
yamamoto rain
maemod09
-CoLoNello_TKKung-
reborn191
I ♥ Fran
RamBo
Gokuzt-2nd-
gokudera.16
Sawada_Tsunayoshi
noraza
LamBokunG
kb_lambo
~ZeeD~
BlueBell
อิริเอะ โชอิจิ
Xanxus_Nsk
hibarikoo
Dino Cαvαℓℓσηε
tut25725
jackripper
missBLEACH
Grimreno-2nd-
ยามาโมโตะ ทาเคชิ2
Grimmo-1st-
Belphegor_Varia
Mek
spanner_48
kunkao007
lambo-A
Sadism-2nd-
Monster-1st-
clome
V.13-นภา
nanchat
savictory
guardain of cloud hibari
ping31345
killhoshi
Hitman
opium
!Reborn!
BEET2009
Tsunalo-1st-
lambo20ปี
yamamoto80kung
khemlovetatar__Bossfamily
Bioatto~1st~
~unichan~
narutokung
~Fong~
Lunamaria
ALLEN WALKER
☰мℙ☴
65 posters

หน้า 14 จาก 16 Previous  1 ... 8 ... 13, 14, 15, 16  Next

Go down

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Empty Re: กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

ตั้งหัวข้อ by อิริเอะ โชอิจิ Wed 25 Nov 2009, 21:32

ชื่อโช
อายุ15
ชอบฮานิวจังครับ
Moderateur2
Moderateur2

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Cba3e9d207กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_60กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_17
สังกัด:Von gola Family
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Af739eaed1
อุปกรณ์ : แหวนมาเล่ธาตุอรุณ(ระดับA+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 67e951e2a5

ขึ้นไปข้างบน Go down

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Empty Re: กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

ตั้งหัวข้อ by BlueBell Wed 25 Nov 2009, 22:09

ชื่อ// แชมป์
อายุ// 14

ตัวละครที่ชอบ// บลูเบล , โกคุเทระ , เคน
BlueBell
BlueBell
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_42กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_21กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_62
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Rw278กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 61279
เหรียญรางวัลรั่วขั้นเทพ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 5gb10

อุปกรณ์ : เเหวนมาเล่ย์ธาตุวรุณ(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Mareringrain
ฉายา : รองชนะเลิศประกวดวาดภาพ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Princess
Vocaloid No.12
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Volcaloid5
FanClub:PRESIDENT FC
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 25805711

ตั้งหัวข้อ by ping31345 Thu 26 Nov 2009, 18:47

คราฟ มาป่วนมั่งก็ดีนะ กระทู้ชักเงียบ

ping31345
Arcobaleno (Viper)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_23
สังกัด:Argobaleno
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Mammon

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Fri 27 Nov 2009, 07:00

หวัดดีครับ
แวะมาทักทาย
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk
Guardian Of Sky

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_18กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Secondoกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_16กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_64

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุนภา(ระดัS+ )
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Skyring
Box Of Varia
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Boxvaria

ฉายา : FanClub:President XanxusFC
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 75883308

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Fri 27 Nov 2009, 13:21

อ่า ดี จร้า
~Fong~
~Fong~
Acobaleno (Fon)
Acobaleno (Fon)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_10กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Zrx73กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_21
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip20mกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_12กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Kclipกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Ou072

อุปกรณ์ : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 7x501กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 70000กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Ond00
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Cloduring
กล่องธาตุเมฆา(V.Vongola)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 8box3

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Qsaku
Fongsirious (C)
ฉายา : Argobaleno Fong :
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 88560970
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 2untitled

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Fri 27 Nov 2009, 17:45

ช่วงนี้อากาสหนาวดูแลสุขภาพกันบ้างนะครับทุกคน
แวะมาทักทายครับ เพื่อกระทู้จะได้ไม่เงียบ
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_18กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Secondoกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_16กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_64

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุนภา(ระดัS+ )
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Skyring
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Boxvaria

ฉายา : FanClub:President XanxusFC
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 75883308

ตั้งหัวข้อ by Dino Cαvαℓℓσηε Fri 27 Nov 2009, 19:53

ช่วงนี้ช๊อต
มาเฟียมือเทพ

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_19
อุปกรณ์ :
Sky Cavallo Cielo Ring (ระดับ S+)เเหวนกิ๊กก๊อกระดับ S+ By : ~l2omantic~
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 1260586644
Paper Sky Box (ver.Cavallo Ciel) กล่องไร้สาระ กิ๊กก๊อกหมายเลข 1!!
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Sdsaasd
ฉายา : MOD (Mini Reborn)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Th_giotto

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Fri 27 Nov 2009, 21:51

ผมถามอะไรหน่อยนะครับ
คาใจมานานแล้ว
แรงค์ที่ว่าคืออะไรเหรอครับ?
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk

ตั้งหัวข้อ by Dino Cαvαℓℓσηε Fri 27 Nov 2009, 22:16

เช่นของคุณ แรงค์ : หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_19
อุปกรณ์ :
Sky Cavallo Cielo Ring (ระดับ S+)เเหวนกิ๊กก๊อกระดับ S+ By : ~l2omantic~
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 1260586644
Paper Sky Box (ver.Cavallo Ciel) กล่องไร้สาระ กิ๊กก๊อกหมายเลข 1!!
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Sdsaasd
ฉายา : MOD (Mini Reborn)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Th_giotto

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Sat 28 Nov 2009, 07:36

ครับๆ
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk

ตั้งหัวข้อ by ~ZeeD~ Sat 28 Nov 2009, 09:12

ผ ม ชื่ อ / เ เ ฟ ร ง ค์
อ า ยุ / 15
เ รี ย น อ ยู่ / อั ก ษ ร พั ท ย า
อี เ ม ว ผ ม คื อ / frangza321@hotmail.com
~ZeeD~
~ZeeD~
รองหัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : สังกัด:Vongola Family
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Mukuro

ตั้งหัวข้อ by ~ZeeD~ Sat 28 Nov 2009, 09:13

สิ่งที่ผม อยาก ได้ คือ แฟมิรี่ กับ ตัวละครหลัก และ แหวนสายหมอก ของ มุคุโร่ งับ อี~~~!!!
~ZeeD~
~ZeeD~

เหรียญตรา : สังกัด:Vongola Family
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Mukuro

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Sat 28 Nov 2009, 18:45

ชื่อ//บุ๋ม
อายุ//16
ตัวละครที่ชอบ// คุณแรมโบ้ Y(^0^)Y
kb_lambo
kb_lambo

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_6กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_57กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_61กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_51กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Boatswondกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 5box2
Vongola Ring of the Thunder
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Thunderring
Wing Of Darkness
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Chairmanlambo
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by LamBokunG Fri 04 Dec 2009, 15:31

ชื่อ//ทัข
อายุ//18

ตัวละครที่ชอบ//แรมโบ้
LamBokunG
LamBokunG
แรกเกิด
แรกเกิด

ตั้งหัวข้อ by Sawada_Tsunayoshi Sun 06 Dec 2009, 12:32

ชื่อ//บอย
อายุ//11

ตัวละครที่ชอบ// สวาดะสึนะ
หัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : Fanclub: Member of Byakuran FC
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Member
ฉายา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 2untitled

ตั้งหัวข้อ by gokudera.16 Thu 17 Dec 2009, 20:17

ชื่อ dew
อายุ 13 year
ตัวละครที่ชอบ kunglambo

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Deathbloomsfansubkateky
gokudera.16
gokudera.16
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Ichigoกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Ishida

ตั้งหัวข้อ by อิริเอะ โชอิจิ Thu 17 Dec 2009, 20:59

-0-* เขียนซาวาดะผิดนะเรป341น่ะ
Moderateur2
Moderateur2

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Cba3e9d207กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_60กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_17
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Af739eaed1
อุปกรณ์ : แหวนมาเล่ธาตุอรุณ(ระดับA+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 67e951e2a5

ตั้งหัวข้อ by Gokuzt-2nd- Fri 18 Dec 2009, 08:10

เราชื่อ นนท์
อายุ 15 p
ตัวละครที่ชอบ สึนะ
เบอร์โทร ตามบอกไม่ต้องเอา กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 992396
Gokuzt-2nd-
Gokuzt-2nd-
Staff Gokudera

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_5กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_13กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_56
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_46กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Yy313กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Rx340กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Id280

อุปกรณ์ : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 O4000กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 70000
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Stormring
กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 4box5
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Bcb79
ฉายา : มือซ้ายคลับ gokudera
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 K03lk
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 U9s10
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Th_gokudera
ลดการปั่น!!
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Strom

ตั้งหัวข้อ by RamBo Fri 18 Dec 2009, 22:20

ชื่อ---พี
อายุ---12
ตัวละครที่ชอบ---แรมโบ้
RamBo
RamBo
มาเฟียมือเงินตรา
มาเฟียมือเงินตรา

ตั้งหัวข้อ by Gokuzt-2nd- Sat 19 Dec 2009, 07:24

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 992396 คับยินดีคับ
Gokuzt-2nd-
Gokuzt-2nd-

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_5กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_13กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_56
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_46กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Yy313กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Rx340กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Id280

อุปกรณ์ : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 O4000กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 70000
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Stormring
กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 4box5
ฉายา : มือซ้ายคลับ gokudera
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 K03lk
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 U9s10
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Th_gokudera
ลดการปั่น!!
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Strom

ตั้งหัวข้อ by I ♥ Fran Sat 19 Dec 2009, 20:08

ชื่อ พิม
อายุ 16
ชอบ ฟราน ^^
I ♥ Fran
I ♥ Fran
Staff-Fran
Staff-Fran

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_38กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_21
เหรียญตราผู้ชนะกิจกรรมคลับBluebell
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 I9664
อุปกรณ์ : Hell Ring(ระดับS+)+เหรียญธาตุหมอก
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Hellring1http://upic.me/i/co/vongolaringoclound.gif" alt="" />

ฉายา : รองชนะเลิศประกวดวาดภาพ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Princess
Leader Staff Mini
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Staff7
ETC Mini
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Tfran
Vocaloid No.6.2
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Vocaloid8
FC Fran:chairman
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Boss1
ฉายากิจกรรมพิเศษ:คลับโคลม
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 49500868

ตั้งหัวข้อ by reborn191 Sun 20 Dec 2009, 09:56

ชื่อ//โชค
อายุ//14
ตัวละครที่ชอบ//โกคุเดละ
ดีดีคับ
reborn191
reborn191

เหรียญตรา : สมาชิกคลับโกคุเทระ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Vgg11

ตั้งหัวข้อ by ping31345 Sun 20 Dec 2009, 17:38

อาเค หายไปนาน
พอดีง่วง จะมาเปิดคอมฯ หลับคาจอตลอด
เผลอๆ โดนแย่งใช้ๆไม่รู้ตัว

ping31345

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Clip_23
สังกัด:Argobaleno
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! - Page 14 Mammon

ตั้งหัวข้อ by อิริเอะ โชอิจิ Sun 20 Dec 2009, 20:01

เหอะๆๆๆ
Moderateur2
Moderateur2

หน้า 14 จาก 16 Previous  1 ... 8 ... 13, 14, 15, 16  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics