–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

~G~
Mifuneno-1st-
oom123
hayato.2185
Tsuna98
aomsaa40
kii123456
hibarisama
yamamoto rain
maemod09
-CoLoNello_TKKung-
reborn191
I ♥ Fran
RamBo
Gokuzt-2nd-
gokudera.16
Sawada_Tsunayoshi
noraza
LamBokunG
kb_lambo
~ZeeD~
BlueBell
อิริเอะ โชอิจิ
Xanxus_Nsk
hibarikoo
Dino Cαvαℓℓσηε
tut25725
jackripper
missBLEACH
Grimreno-2nd-
ยามาโมโตะ ทาเคชิ2
Grimmo-1st-
Belphegor_Varia
Mek
spanner_48
kunkao007
lambo-A
Sadism-2nd-
Monster-1st-
clome
V.13-นภา
nanchat
savictory
guardain of cloud hibari
ping31345
killhoshi
Hitman
opium
!Reborn!
BEET2009
Tsunalo-1st-
lambo20ปี
yamamoto80kung
khemlovetatar__Bossfamily
Bioatto~1st~
~unichan~
narutokung
~Fong~
Lunamaria
ALLEN WALKER
☰мℙ☴
65 posters

หน้า 1 จาก 16 1, 2, 3 ... 8 ... 16  Next

Go down

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Empty กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

ตั้งหัวข้อ by ???????? Mon 12 Oct 2009, 14:09

เเนะนำตัวกันหน่อยละกันเนอะ ครับ~

ห้องใหม่ห้องผมเปิดตัวเเล้ว~55+
กิจกรรม บางอย่างน่าจะจัดที่ห้องนี้นี่เเหละครับ!!!
เอาละ ฮาๆ ผมไม่เกร็ง
เเนะนำตัวกันละกัน นะ ช่วงผมไป ร.ด ก็เลยไม่ค่อยรู้จักน่ะครับ!!
ผมอยากรู้เเค่นี้เเหละ

ชื่อ//
อายุ//
ตัวละครที่ชอบ//
เบอร์โทร เอ้ยไม่เอา!ครับ = ="

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Empty Re: กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

ตั้งหัวข้อ by ☰мℙ☴ Mon 12 Oct 2009, 14:24

555+ ดี ที่ชวน ตรู!!! นะ

ชื่อ // หนุ่ม
อายุ// ม.6
ตัวละครที่ชอบ//ประเเจ เอ้ย สปาน่า

มีเเรงค์ไรใหม่ๆๆ มั่งฟระ!!!
☰мℙ☴
☰мℙ☴
Mini Member~
Mini Member~

กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Empty Re: กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!!

ตั้งหัวข้อ by ALLEN WALKER Mon 12 Oct 2009, 14:25

ชื่อ มายด์
อายุ 12
ชอบ มุคุโร่มากๆ
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

ตั้งหัวข้อ by Lunamaria Mon 12 Oct 2009, 14:59

ชื่อ แอล
อายุ 13
ตัวละครที่ชอบ ชาย สึนะ หญิง เคียวโกะ
Lunamaria
Lunamaria
Arcobaleno (C R N R)
Arcobaleno (C R N R)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_45กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Admin

สังกัด : Vongola Family
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Kyoko
ฉายา : ETC STAFF : Lunamaria
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Tfran

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Mon 12 Oct 2009, 15:12

ชื่อ// หลุย
อายุ// 13
ตัวละครที่ชอบ// ฮิบาริ กะ ฟง
~Fong~
~Fong~
Acobaleno (Fon)
Acobaleno (Fon)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_10กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Zrx73กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_21
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip20mกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_12กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Kclipกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Ou072

อุปกรณ์ : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 7x501กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 70000กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Ond00
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Cloduring
กล่องธาตุเมฆา(V.Vongola)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 8box3

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Qsaku
Fongsirious (C)
ฉายา : Argobaleno Fong :
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 88560970
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 2untitled

ตั้งหัวข้อ by narutokung Mon 12 Oct 2009, 15:33

ชื่อ// ก็รู้อยู่
อายุ// -
ตัวละครที่ชอบ// ตัวไหนก็ได้
narutokung
narutokung
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

ตั้งหัวข้อ by ~unichan~ Mon 12 Oct 2009, 15:37

ชื่อ// ออย
อายุ// 14

ตัวละครที่ชอบ// ยูนิ มุคุโร่ มาม่อน
~unichan~
~unichan~
Acobaleno (Uni)
Acobaleno (Uni)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_9กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_34
สังกัด:Argobarleno
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! L9uni
ฉายา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Haruhi
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 2untitled

ตั้งหัวข้อ by Bioatto~1st~ Mon 12 Oct 2009, 15:54

ชื่อ//โบ๊ต
อายุ//23
ตัวละครที่ชอบ//เวลเด้ ครับ
Vice Admin
Vice Admin

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 3v146กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 8h237กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Cs315

อุปกรณ์ : Vongola I Guanlet
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! T77z1
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Dscanner4
สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงรองอันดับ2เทพ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 05394_hanaiel
Lucifer ZX(S)
ฉายา : Adminstaff (Staff Mini)
Staff พิเศษ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Staff5_2
Hibari FC:ประธานเเฟนคลับ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 9untitled2
Kikyo FC:ประธานเเฟนคลับ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Kikyo
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! R5rma

ตั้งหัวข้อ by khemlovetatar__Bossfamily Mon 12 Oct 2009, 17:55

ชื่อ เขม//ชาย
อายุ 11
ตัวละครที่ชอบ โกคุเดระมากๆ กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 5b805dc1618e10_fullกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! A4af0c16c072c0_fullกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 2e1a4a52316b20_full
Guardian Of Mist
Guardian Of Mist

ฉายา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1255661588
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1256059863

ตั้งหัวข้อ by yamamoto80kung Mon 12 Oct 2009, 18:16

อืมๆ

แก้ไขล่าสุดโดย hibari-san เมื่อ Sun 13 Dec 2009, 19:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

ตั้งหัวข้อ by lambo20ปี Mon 12 Oct 2009, 19:17

ชื่อนน
อายุ13ปี
ชอบแรมโบ้
lambo20ปี
lambo20ปี
Warning
Warning

เหรียญตรา : สังกัด:Vongola Family
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Rambo
Fanclub: VIP Member Lambo
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Chayalambofcmembervip
สัตว์เลี้ยง : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Poring1
poring (F)
ฉายา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1255581531
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1257553092

ตั้งหัวข้อ by Tsunalo-1st- Mon 12 Oct 2009, 19:48

เราชื่อ สึนะ
อายุ เป็นความลับของวองโกเล่
ชอบ สึนะ
Webmaster of Tsuna
Webmaster of Tsuna

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Nw314กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Adminกรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 2gu70
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 5v381กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 61279กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Zd230กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Pc342กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 21510
อุปกรณ์ : อาวุธเทพของเว็บมาสเตอร์
เซเร่ซอร์ดมาสเตอร์
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Swonn
ปีกของเว็บมาสเตอร์
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Bawit
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Dscanner1
สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงขั้นเทพ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Sgggr
LordVongoLaTen(ระดับS+)
ฉายา : Reborn10th-NV
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 6theb
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Lassgc
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Bossmafia

ตั้งหัวข้อ by BEET2009 Tue 13 Oct 2009, 12:42

ชื่อ// บรีส
อายุ// 12
ตัวละครที่ชอบ// ฮิบาริ เคียวยะ
BEET2009
BEET2009
รองหัวหน้าหน่วย
รองหัวหน้าหน่วย

ตั้งหัวข้อ by !Reborn! Tue 13 Oct 2009, 19:03

ดีจร้า
ชื่อ ท๊อป
อายุ 13
ตัวละครที่ชอบ รีบอร์น
!Reborn!
!Reborn!
มาเฟียมือทอง
มาเฟียมือทอง

ตั้งหัวข้อ by opium Tue 13 Oct 2009, 19:29

ชื่อ โอเปี้ยม
อายุ 13
ตัวละครที่ชอบ ฮิบาริกะซือคุง~ =w=
opium
opium
บอสวองโกเล่
บอสวองโกเล่

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_16
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Show
อุปกรณ์ : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 7x501กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Ond00
สัตว์เลี้ยง : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Sandman1
opiumiron(F)
ฉายา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1255494523
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 1255647982

ตั้งหัวข้อ by Hitman Wed 14 Oct 2009, 08:54

ชื่อ พีส

อายุ//15
ตัวละครที่ชอบ// สึนะ
ชื่อแบบมาเฟีย roccorufio
<roccorufio

แก้ไขล่าสุดโดย Hitman เมื่อ Thu 15 Oct 2009, 08:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Hitman
Hitman
Guardian Of Sun

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_7กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Medal094

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอรุณ(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Sunring
ฉายา : ฉายาประจำคลับ:ประธานคลับ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 50378251

ตั้งหัวข้อ by killhoshi Wed 14 Oct 2009, 12:15

ชื่อ// แบม
อายุ// 12-13
ชอบสึนะ และคนอื่นๆ(บอกหมดมันเยอะ~)
killhoshi
killhoshi
Member (Mini Goku)
Member (Mini Goku)

ตั้งหัวข้อ by ping31345 Wed 14 Oct 2009, 19:02

ชื่อ  ปิง
อายุ  14
ชอบ  ฮิเบิร์..เอ้ย ฮิบาริ

ping31345
Arcobaleno (Viper)

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_23
สังกัด:Argobaleno
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Mammon

ตั้งหัวข้อ by ???????? Wed 14 Oct 2009, 19:50

พวกคุณ ทั้งหมด ลืมใส่ เบอร์โทร ครับ

5555+ !! พูดเล่นๆ เมพพพพพพ~

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by narutokung Wed 14 Oct 2009, 22:08

เบอร์โทรของผม คือ 191 ครับ โทรไปเลยครับ
narutokung
narutokung
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

ตั้งหัวข้อ by ???????? Wed 14 Oct 2009, 22:15

555+ นายพลาดเเล้วตาเเน๊ป

โทรไป สั่งพิซซ่าได้มั๊ยครับ?

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by guardain of cloud hibari Thu 15 Oct 2009, 02:54

ชื่อ ฉัตร
อายุ 14
ตัวละครที่ชอบ สึนะ ฮิบาริ
Guardian Of Cloud
Guardian Of Cloud

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Kclip

อุปกรณ์ : แหวนวองโกเล่เมฆา(ระดับs+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Cloduring

ตั้งหัวข้อ by ping31345 Thu 15 Oct 2009, 06:51

กฃแล้วพี่ท่านกล้าสั่งพิซซ่าที่ 191 หยอ= =

ping31345

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_23
สังกัด:Argobaleno
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Mammon

ตั้งหัวข้อ by Hitman Thu 15 Oct 2009, 08:02

จะเป็นตลกคาเฟ่กันรึไงครับท่านแต่มันก็ตลกสุดยอดเลยนะ
Hitman
Hitman

เหรียญตรา : กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Clip_7กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Medal094

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอรุณ(ระดับS+)
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! Sunring
ฉายา : ฉายาประจำคลับ:ประธานคลับ
กรี๊ด~ว้าย!!(เอ้อ ไม่ช่าย~)ห้องผมๆ เเนะนำตัวกันหน่อยสิ เเรงค์ก็มีเพิ่มน๊ะ!! 50378251

ตั้งหัวข้อ by savictory Thu 15 Oct 2009, 11:53

ชื่อ saนะ
อายุก็จะ16เเล้ว
เเล้วก็ชอบสึนะกับมุคุโร
savictory
savictory
หัวหน้าหน่วย
หัวหน้าหน่วย

หน้า 1 จาก 16 1, 2, 3 ... 8 ... 16  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics