–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุณว่าตัวละครตัวไหนแอ๊บเมะ และแอ๊บเคะมากที่สุด!!!

Go down

คุณว่าตัวละครตัวไหนแอ๊บเมะ และแอ๊บเคะมากที่สุด!!! Empty คุณว่าตัวละครตัวไหนแอ๊บเมะ และแอ๊บเคะมากที่สุด!!!

ตั้งหัวข้อ by TEMPest@ Sat 28 Jan 2012, 23:05

มีให้เลือกสองตัวละครนะขอรับ

1. ตัวละครที่เคะ แต่ดันแอ๊บเป็นเมะซะงั้น

และ

2. ตัวละครที่ใจโคตรเมะ แต่ไม่รู้ทำไมดูเหมือนเคะซะไม่มีอ่ะ

สำหรับเราคิดว่า
1. ท่านฮินั่นเอง (โดนแฟนคลับ 18บลาๆๆ ไล่ฆ่า)
2. ท่านมุคุโร่ขอรับ (โดนแฟนคลับ บลาๆๆ69 ร่วมไล่ฆ่ากับแฟนคลับกลุ่มบน)

เหตุผลที่เลือก...เพราะกระผมจิ้น6918 แต่บางครั้งดูไปดูมามันชักจะ1869 น่ะสิขอรับ!!!
TEMPest@
TEMPest@
มาเฟียมือเงิน
มาเฟียมือเงิน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน