–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Chome คือใครหรอคะ???

3 posters

Go down

Chome คือใครหรอคะ??? Empty Chome คือใครหรอคะ???

ตั้งหัวข้อ by NuJune Tue 18 Oct 2011, 17:54

ทำไมโครมหน้าตาคล้ายมุคุโร่เลยอ่ะ แล้วทำไมโครมต้องปิดตาข้างซ้ายด้วยล่ะคะ เอ๋?
NuJune
NuJune
เบ้
เบ้

ขึ้นไปข้างบน Go down

Chome คือใครหรอคะ??? Empty Re: Chome คือใครหรอคะ???

ตั้งหัวข้อ by CrazY XsssssS!!! Fri 21 Oct 2011, 21:57

โครมเป็นเด็กที่ใกล้ตายฮะ เพราะสูญเสียอวัยวะภายใน
แต่มุคุโร่ช่วยไว้ แล้วสร้างภาพมายาที่แข็งแกร่งเป็นอวัยวะให้โครม
เพื่อที่ตนเองจะได้มีร่างฮะ
ง่ายก็คือ 2 คน นี้ต้องอยู่ด้วยกันฮะ
CrazY XsssssS!!!
CrazY XsssssS!!!
มาเฟียมือเงินตรา
มาเฟียมือเงินตรา

Chome คือใครหรอคะ??? Empty Re: Chome คือใครหรอคะ???

ตั้งหัวข้อ by NuJune Sat 22 Oct 2011, 14:19

ขอบคุณมากๆๆ ครั้บ น่ารักจัง
NuJune
NuJune
เบ้
เบ้

ตั้งหัวข้อ by natchakorn999 Thu 22 Mar 2012, 22:44

โคลมปิดข้างขวามะใช่หรอ เอ๋?

natchakorn999
มาเฟียฝึกหัด
มาเฟียฝึกหัด

ขึ้นไปข้างบน