–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า

2 posters

Go down

ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Empty ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า

ตั้งหัวข้อ by gto258369147 Sun 31 Jan 2010, 10:21

บอกเราหน่อยน่า
gto258369147
gto258369147
Guardian Of Sky
Guardian Of Sky

เหรียญตรา : ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Admin
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 3v309
อุปกรณ์ : Vongola Ring of the Sky (Level S+)
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Skyring
ถุงมือสึนะ V.VR
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Ond00
ฉายา :
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 4ykpm

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Empty Re: ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Sun 31 Jan 2010, 12:11

เอ่อ
แค่นี้ต้องตั้ง
กระทู้เลยหรอคับ
ก็ต้องรอให้มีคนมากด ขอบคุณอะคับ
เด๋วผมกดให้ 1 นะคับ
แต่ผมจะลบกระทู้นี้นะคับเพราะเปลืองเนื้อที่อะ
Mifuneno-1st-
Mifuneno-1st-
Moderators
Moderators

เหรียญตรา : ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Mn384ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Yo236ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Yx241ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Wj240ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Mokuroทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 1j258ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 8h237
รา งวัลกิจกรรมคลับ:บลูเบล
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 15034169

อุปกรณ์ : จุกนมอัลโกบาเลโน่
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 32redทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Nblue
Hell Ring(ระดับS+) &กล่องธาตุนภา(V.Vongola)
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Hellring4ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Mbox7
อาวุธกล่อง:ผ้าคลุมรุ่นที่1
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Rhadf
สัตว์กล่อง:ไลเกอร์นภา เบสเตอร์
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 627besuta5
Wing Of Funny
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Y601zmnix5
ฉายา : Moderators ETC : Giotto!!!
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Ldp4i
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า Zweva
ทำไงให้มันมีชื่อเสียงง่า 7o0bj

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน