–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน

BlueBell
Mifuneno-1st-
6 posters

Go down

ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Empty ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Fri 29 Jan 2010, 18:22

1. อันแรกเลยนะคับของสมาชิกทุกๆคนคับ ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 46695436

2. อันนี้เปงของรองประธานนะคับ ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 82339473 อาจจะไม่สวยนะคับอันนี้เพราะว่าผมหาภาพไม่ได้อะคับ T^T

3. อันนี้เปงของเลขานะคับ ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 24468510

เอ่อคือภาพมันอาจจะไม่สวยนะคับเพราะว่าบลูเบลหาภาพยากอะคับ T^T
Moderators
Moderators

เหรียญตรา : ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mn384ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Yo236ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Yx241ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Wj240ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mokuroฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 1j258ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 8h237
รา งวัลกิจกรรมคลับ:บลูเบล
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 15034169

อุปกรณ์ : จุกนมอัลโกบาเลโน่
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 32redฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Nblue
Hell Ring(ระดับS+) &กล่องธาตุนภา(V.Vongola)
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Hellring4ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mbox7
อาวุธกล่อง:ผ้าคลุมรุ่นที่1
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Rhadf
สัตว์กล่อง:ไลเกอร์นภา เบสเตอร์
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 627besuta5
Wing Of Funny
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Y601zmnix5
ฉายา : Moderators ETC : Giotto!!!
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Ldp4i
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Zweva
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 7o0bj

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Empty Re: ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน

ตั้งหัวข้อ by BlueBell Fri 29 Jan 2010, 20:33

สวยจังครับเบนซ์>O<
BlueBell
BlueBell
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_42ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_21ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_62
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Rw278ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 61279
เหรียญรางวัลรั่วขั้นเทพ
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 5gb10

อุปกรณ์ : เเหวนมาเล่ย์ธาตุวรุณ(ระดับS+)
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mareringrain
ฉายา : รองชนะเลิศประกวดวาดภาพ
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Princess
Vocaloid No.12
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Volcaloid5
FanClub:PRESIDENT FC
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 25805711

ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Empty Re: ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Fri 29 Jan 2010, 20:36

อ่าคับ
ขอบคุนคับคือผมทำได้แค่นี้อ่า
เพราะว่าหาภาพไม่ได้อ่าคับ ขอโทดนะคับ เหงื่อยตก
แล้วก็ผทฝากคุณแชมป์ทำลายเซ้นประธานคลับมุคุโร่ทีสิคับ
Moderators
Moderators

เหรียญตรา : ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mn384ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Yo236ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Yx241ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Wj240ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mokuroฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 1j258ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 8h237
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 15034169

ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 32redฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Nblue
Hell Ring(ระดับS+) &กล่องธาตุนภา(V.Vongola)
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Hellring4ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mbox7
สัตว์กล่อง:ไลเกอร์นภา เบสเตอร์
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 627besuta5
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Y601zmnix5
ฉายา : Moderators ETC : Giotto!!!

ตั้งหัวข้อ by BlueBell Fri 29 Jan 2010, 20:41

เอ๊ะ~?
ทำน่ะทำได้ครับ^_________^ <ยิ้มแบบยูนิ>
แต่คิดยังไงมาให้ผมทำล่ะ~?>_______< จะทำสุดฝีมือเลยครับ+0+
BlueBell
BlueBell

เหรียญตรา : ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_42ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_21ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Clip_62
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Rw278ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 61279
เหรียญรางวัลรั่วขั้นเทพ
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 5gb10

อุปกรณ์ : เเหวนมาเล่ย์ธาตุวรุณ(ระดับS+)
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Mareringrain
ฉายา : รองชนะเลิศประกวดวาดภาพ
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Princess
Vocaloid No.12
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Volcaloid5
FanClub:PRESIDENT FC
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 25805711

ตั้งหัวข้อ by yamamoto80kung Fri 29 Jan 2010, 22:06

ผมยังไม่เคยขอฉายาเลยทำไมถึงมี[นานแล้ว]อะครับ ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 987423

ช่วยเอาออกให้หน่อยได้ไหมครับ ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 138247
yamamoto80kung
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Sat 30 Jan 2010, 11:06

อ่าคับ
ก็ได้คับ
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by yamamoto80kung Sun 31 Jan 2010, 06:38

ขอบคุนครับ^^
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

ตั้งหัวข้อ by kalakasong Fri 12 Mar 2010, 21:45

จ้าง เรา วาดปะครับ ^^

(ล้อเล่น ยังไม่งขั้น หรอก)
kalakasong
kalakasong
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

อุปกรณ์ : ตราระดับอ่อนสุดของเว็บมาสเตอร์
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Acoer
ฉายา : Member: ByaKung FC
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Member
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน 10069
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Ixxgh

ตั้งหัวข้อ by NeKi Sat 27 Mar 2010, 15:51

ขอรับฉายานะคับ ผมสมัครแล้ว
รับด้วย
NeKi
NeKi
หัวหน้าหน่วย

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธา ตุเมฆา(ระดับA+)
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Cloduring
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน Member
ฉายาประจำคลับคับมาดูกัน T8018

ตั้งหัวข้อ by มิก Tue 30 Mar 2010, 07:18

ขอด้วยคับ
มิก
มิก

ขึ้นไปข้างบน