–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง

robert
seramukuro
MoNotoY
Darkhunter
mukuro-sama
Pasta
Erise
hitmanreborn18
0848584981
kb_lambo
I ♥ Fran
sukisima
Mifuneno-1st-
mukuro123
oom123
kuromu
วองโกเล่รุ่นที่10
9TIM
guardain of storm
tsuda
panhomza
มุคุคุง
26 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Empty คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง

ตั้งหัวข้อ by มุคุคุง Thu 28 Jan 2010, 13:30

เราว่าสัปป้าทรงนี้สุดยอด เท่ห์ เพอร์เฟ็กต์สุดๆเลยอ่ะ ไม่มีใครเหมือนและไม่เหมือนใครเหมือนปลูกสัปปะรดไว้บนหัวเลยอ่ะ คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 712118
มุคุคุง
มุคุคุง
มาเฟียมือทอง

ฉายา : FanClub:Member MukuroFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 50522014
รางวัลกิจกรรม : คลับมุคุโร่
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง D0ai0
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 2untitled

ขึ้นไปข้างบน Go down

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Empty Re: คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง

ตั้งหัวข้อ by panhomza Thu 28 Jan 2010, 13:52

เราว่าเท่ห์ดีนะ
panhomza
panhomza

เหรียญตรา :
FanClub:Member MukuroFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 98535573
ฉายา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 2untitled

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Empty Re: คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง

ตั้งหัวข้อ by tsuda Thu 28 Jan 2010, 17:39

เราว่าอย่าไปยุ่งครับมุคุโร่เลยอ่ะครับ

แล้วแต่มุคุโร่จะทำอ่ะ
ทรงนี้ก็ดีอยู่แล้ว
tsuda
tsuda
รองหัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_38

ฉายา : Hibari Fc:สมาชิก
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 18untitled1
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง D0ai0

ตั้งหัวข้อ by guardain of storm Thu 28 Jan 2010, 17:42

เค้าคงจะชอบทรงนี้มั้งคับ
มาเฟียเทพ
มาเฟียเทพ

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_5คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_13คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_10
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_63คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_18คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_39คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Vk281
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Stormring
Sistema C.A.I Box
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Boxsis
เฟรมเเอร์โรว์
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง O4000
ฉายา : รองประธานคลับgokudera
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง L72hl

ตั้งหัวข้อ by tsuda Thu 28 Jan 2010, 17:44

คงว่างั้นล่ะครับ
tsuda
tsuda

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_38

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 18untitled1

ตั้งหัวข้อ by 9TIM Thu 28 Jan 2010, 18:05

ผมก้อว่าเท่ดีนะคับ
9TIM
9TIM
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_2
เหรียญตราผู้ชนะกิจกรรมคลับBluebell:
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Aj666
สังกัด:Vongola Fmily
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mukuro
อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Boatswond
Hell Ring(ระดับS+)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Hellring4
หอกมุคุโร่
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 70000
สัตว์เลี้ยง : WingBoatTwo(D)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Kingjr
ฉายา : FanClub:Vice-President FC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 49732526
รางวัลกิจกรรม :คลับมุคุโร่

ตั้งหัวข้อ by วองโกเล่รุ่นที่10 Thu 28 Jan 2010, 18:48

ผมว่าก็เท่ดีนะครับ(คึหึหึหึ)สับป้าเนี่ย คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 324230
คนวาดก็เข้าใจคิดดีนะ(อาจารย์อากิระ อามาโนะ)
เท่ไปอย่างอ่ะครับ(ก็สงสัยอยู่นะว่าทำไมต้องทรงนี้ด้วย คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 987423 )
Guardian Of Sky
Guardian Of Sky

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_10

ฉายา : Fanclub:รองประธานTsunaFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Longboed
รางวัลกิจกรรม:คลับโคลม
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 56284086
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 4ykpm

ตั้งหัวข้อ by kuromu Thu 28 Jan 2010, 20:18

ทรงนี้เท่ที่สุดเลยล่ะ
kuromu
kuromu
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_2

ฉายา : FanClub:Member MukuroFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 83298465
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Wf910

ตั้งหัวข้อ by oom123 Thu 28 Jan 2010, 21:14

คิดว่าทรงนี้แหละเท่ดีแล้ว
oom123
oom123
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา :

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 98535573
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 2untitled

ตั้งหัวข้อ by mukuro123 Fri 29 Jan 2010, 20:00

สัปปะรด อ่ะครับ เท่สุดๆๆๆๆๆๆๆ
mukuro123
mukuro123
หัวหน้าหน่วย
หัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา :
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 92150931

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Sat 30 Jan 2010, 12:34

ยังไงๆ ท่านมุคุโร่ก็เท่ห์คับ
5555+
Moderators
Moderators

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mn384คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Yo236คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Yx241คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Wj240คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mokuroคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 1j258คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 8h237
รา งวัลกิจกรรมคลับ:บลูเบล
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 15034169

อุปกรณ์ : จุกนมอัลโกบาเลโน่
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 32redคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Nblue
Hell Ring(ระดับS+) &กล่องธาตุนภา(V.Vongola)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Hellring4คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mbox7
อาวุธกล่อง:ผ้าคลุมรุ่นที่1
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Rhadf
สัตว์กล่อง:ไลเกอร์นภา เบสเตอร์
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 627besuta5
Wing Of Funny
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Y601zmnix5
ฉายา : Moderators ETC : Giotto!!!
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Ldp4i
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Zweva
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 7o0bj

ตั้งหัวข้อ by sukisima Sat 30 Jan 2010, 15:12

ผมว่าท่ดีน่ะ

ไม่เหมือนใครด้วย

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Hibarifc
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 3anigif2
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 93anigif
sukisima
sukisima
Guardian Of Cloud
Guardian Of Cloud

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Kclipคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Adminคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 4go22คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mokuro
อุปกรณ์ : เหรียญธาตุเมฆา
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Vongolaringfox
เเหวนวองโกเล่ธา ตุเมฆา(ระดับA+)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Cloduring
มีดสั้นพกพาเว็บมาสเตอร์
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Dddfff
ฉายา : รองชนะเลิศการประกวดวาดภาพ
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Princess
Hibari Fc:สมาชิก

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Sat 30 Jan 2010, 15:13

อ่าคับ
ใครจะเปงหัวทรง....แล้วยังเปงสีน้ำเงินอีก
Moderators
Moderators

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mn384คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Yo236คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Yx241คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Wj240คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mokuroคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 1j258คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 8h237
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 15034169

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 32redคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Nblue
Hell Ring(ระดับS+) &กล่องธาตุนภา(V.Vongola)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Hellring4คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Mbox7
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Rhadf
สัตว์กล่อง:ไลเกอร์นภา เบสเตอร์
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 627besuta5
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Y601zmnix5
ฉายา : Moderators ETC : Giotto!!!
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Ldp4i
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Zweva
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 7o0bj

ตั้งหัวข้อ by I ♥ Fran Mon 01 Feb 2010, 18:01

เป็นสัปปะรดที่น่ากิน

555555555555

น่ารักจัง
I ♥ Fran
I ♥ Fran
Staff-Fran
Staff-Fran

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_38คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_21
เหรียญตราผู้ชนะกิจกรรมคลับBluebell
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง I9664
อุปกรณ์ : Hell Ring(ระดับS+)+เหรียญธาตุหมอก
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Hellring1http://upic.me/i/co/vongolaringoclound.gif" alt="" />

ฉายา : รองชนะเลิศประกวดวาดภาพ
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Princess
Leader Staff Mini
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Staff7
ETC Mini
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Tfran
Vocaloid No.6.2
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Vocaloid8
FC Fran:chairman
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Boss1
ฉายากิจกรรมพิเศษ:คลับโคลม
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 49500868

ตั้งหัวข้อ by tsuda Mon 01 Feb 2010, 19:31

ดีๆ

ทักๆน่ะครับทุกคน
ช่วยกันไปแนะนำตัวกันหน่อยน่ะครับ
สมาชิกทุกคน
tsuda
tsuda

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Mon 01 Feb 2010, 19:41

้เอาเป็นว่าหล่ออ่ะ~~
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_6คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_57คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_61คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_51คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Boatswondคิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 5box2
Vongola Ring of the Thunder
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Thunderring
Wing Of Darkness
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Chairmanlambo
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by Mifuneno-1st- Mon 01 Feb 2010, 19:42

อ่าคับ
ไงๆก็เท่ห์คับ
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by มุคุคุง Thu 04 Feb 2010, 15:17

สัปป้าสุดๆฮ่าๆๆๆๆๆ.......... คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 328928
มุคุคุง
มุคุคุง

คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 50522014

ตั้งหัวข้อ by 0848584981 Tue 09 Feb 2010, 07:16

น่างับหัวท่านมุคุนะ ชอบสัปป้า
0848584981
0848584981
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Clip_6
สังกัด:Vongola Family
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Rambo
Fanclub: Lambo Member FC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Chayalambofc
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอัสนีย์(ระดับS+)
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Thunderring

ตั้งหัวข้อ by hitmanreborn18 Thu 18 Feb 2010, 20:55

สงสัยกินสับปะรดมากเกินทรงผมก็เลยเป็นสับปะรด
หัวหน้าหมู่
หัวหน้าหมู่

เหรียญตรา : คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Tx282

FanClub:Member XanXusFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 48716745
FanClub:PerSoNal SecretaRyFC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 80436420
ฉายา :

ตั้งหัวข้อ by Erise Thu 18 Feb 2010, 21:42

ท่านมุคุโร่ทำทรงไหนก็เท่ทั้งนั้นแหละ
Erise
Erise
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา :
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 24518006

ตั้งหัวข้อ by Pasta Mon 22 Mar 2010, 17:00

เจ๋งไปเรยย ท่านมุคุโร
Pasta
Pasta

ฉายา : FanClub: Member Lambo FC
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง Chayalambofc

ตั้งหัวข้อ by mukuro-sama Sun 28 Mar 2010, 14:40

ท่านมุคุโร่จะได้แตกต่าง ทำให้คนจำได้ง่ายขึ้น

นี่คือการดึงดูดสายตา โฮะๆๆ
mukuro-sama
mukuro-sama
มาเฟียฝึกหัด
มาเฟียฝึกหัด

ตั้งหัวข้อ by Darkhunter Mon 29 Mar 2010, 18:34

ก็เท่นะ

ทรงผมเหมือนคนหัวแตก!/เผ่น

555+ ล้อเล่นน่า(ซะเมื่อไรล่ะ อ่าหุๆ) ก็ดีอ่ะ อยากลองทำทรงนี้บ้างจัง555+
(ถ้าไปทำจริงๆ จารย์คงม่ะให้จบม.6ล่ะหว่า ข้อหาหล่อโดนใจจารย์ เหอะๆ ตรูมันผู้หญิงนี่หว่า=3=)
Darkhunter
Darkhunter
มาเฟียมือเทพ
มาเฟียมือเทพ

ฉายา :
คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง T8018

ตั้งหัวข้อ by MoNotoY Mon 29 Mar 2010, 19:09

ทรงนี้เท่ห์อยู่แล้วแหละครับ คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 328928
น่าเท่ห์ด้วย คิดว่าทรงผมของท่านมุเป็นไง 712118
MoNotoY
MoNotoY

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน