–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากถาม?หน่อยครับ

guardain of storm
hayato.2185
kb_lambo
taehandsome
~off~
tokiha1230
9TIM
Grimmo-1st-
เซฟ_โคลม โดคุโร่
vongola1st
14 posters

Go down

อยากถาม?หน่อยครับ Empty อยากถาม?หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by vongola1st Sun 17 Jan 2010, 15:45

ผมอยากรู้ว่าอายุของพวกรีบอร์นตอนก่อนถูกสาบอายุเท่าไหร่กานมั่ง
ชอบตอบทีน้าครับ ขอบคุณล่วงหน้า อยากถาม?หน่อยครับ 28261 อยากถาม?หน่อยครับ 138247
vongola1st
vongola1st
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_16
สังกัด:Vongola Family
อยากถาม?หน่อยครับ Primo
Vongola Primo FC:Chairman
อยากถาม?หน่อยครับ 13untitled1
เเหวนวองโกเล่ธาตุนภา(ระดับS+)
อยากถาม?หน่อยครับ Skyring
อุปกรณ์ : อยากถาม?หน่อยครับ Ond00

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากถาม?หน่อยครับ Empty Re: อยากถาม?หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by เซฟ_โคลม โดคุโร่ Sun 17 Jan 2010, 15:54

ไม่รุสิ คงประมาน ตอนอยู่ในท้องแม่ละมั้งค่ะเพราะว่า
รีบอร์นพึ่งอายุ1ขวบเองนระ
มาเฟียมือเงิน
มาเฟียมือเงิน

เหรียญตรา :
FanClub:Member ChromeFC
อยากถาม?หน่อยครับ 32276675

อยากถาม?หน่อยครับ Empty Re: อยากถาม?หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Sun 17 Jan 2010, 16:47

รีบอร์น เป้นผุ้ใหญ่มาก่อนแล้วครับ แต่ถูกสาปให้เป้นเด็ก ไม่มีวันแก่
ความจริงรีบอร์นอายุมากแล้ว
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-
Administrators Chain
Administrators Chain

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Pq257อยากถาม?หน่อยครับ Gz123อยากถาม?หน่อยครับ Gx235
อยากถาม?หน่อยครับ Yy313อยากถาม?หน่อยครับ 85344อยากถาม?หน่อยครับ 4o420อยากถาม?หน่อยครับ 0l181อยากถาม?หน่อยครับ Id280
อุปกรณ์ : อยากถาม?หน่อยครับ O4000อยากถาม?หน่อยครับ Hnt3r
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดัับS+)
&กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
อยากถาม?หน่อยครับ Stormringอยากถาม?หน่อยครับ 4box5
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
อยากถาม?หน่อยครับ Dscanner2

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงอุริไททั่น
อยากถาม?หน่อยครับ Giftgarmmon
Auriruku (A)
ฉายา : ประธานคลับGokudera
อยากถาม?หน่อยครับ Bkbrk
ประธาน คลับHaru
อยากถาม?หน่อยครับ Eqnpa

ตั้งหัวข้อ by 9TIM Sun 17 Jan 2010, 19:01

ถูกคับ
แต่เหมือนเคยเห็นกระทู้แบบนี้แร้ว
ลองดูกระทู้เก่าเก่าดูคับ
9TIM
9TIM
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_2
เหรียญตราผู้ชนะกิจกรรมคลับBluebell:
อยากถาม?หน่อยครับ Aj666
สังกัด:Vongola Fmily
อยากถาม?หน่อยครับ Mukuro
อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
อยากถาม?หน่อยครับ Boatswond
Hell Ring(ระดับS+)
อยากถาม?หน่อยครับ Hellring4
หอกมุคุโร่
อยากถาม?หน่อยครับ 70000
สัตว์เลี้ยง : WingBoatTwo(D)
อยากถาม?หน่อยครับ Kingjr
ฉายา : FanClub:Vice-President FC
อยากถาม?หน่อยครับ 49732526
รางวัลกิจกรรม :คลับมุคุโร่
อยากถาม?หน่อยครับ D0ai0

ตั้งหัวข้อ by tokiha1230 Sun 17 Jan 2010, 22:24

จริงด้วย

อยากถาม?หน่อยครับ Box_by_zodclnrl
tokiha1230
tokiha1230
หัวหน้าหน่วย

ตั้งหัวข้อ by ~off~ Mon 18 Jan 2010, 10:09

-0-
น่าจา20กว่าหรือ10กว่านี่ละ
~off~
~off~
Guardian Of Sun

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_7อยากถาม?หน่อยครับ Clip_51อยากถาม?หน่อยครับ Clip_38อยากถาม?หน่อยครับ Fong1

เเหวนวองโกเล่ธาตุสายหมอก(ระดับS+)&กล่องธาตุเมฆา (V.Vongola)
อยากถาม?หน่อยครับ Mistringอยากถาม?หน่อยครับ 8box3
เหรียญธาตุหมอก&จุกนมอัลโกบาเลโน่
อยากถาม?หน่อยครับ Vongolaringocloundอยากถาม?หน่อยครับ Ab800

สัตว์เลี้ยง : WingBoatOne(D)
ฉายา : ชนะเลิศประกวดวาดภาพ
อยากถาม?หน่อยครับ Bossmafia
FanClub:Ralmilji FC
อยากถาม?หน่อยครับ 44edaacf9739ebfc971b71ca358d4b5d
รางวัลกิจกรรม:คลับโคลม
อยากถาม?หน่อยครับ 36051768

ตั้งหัวข้อ by taehandsome Wed 20 Jan 2010, 18:14

1-5 ขวบ ล่ะมั้งขอรับ
taehandsome
taehandsome
มาเฟียมือทอง
มาเฟียมือทอง

เหรียญตรา : สังกัด:Vongola Family
อยากถาม?หน่อยครับ Gyama

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Wed 20 Jan 2010, 18:23

เคยได้ยินมา
อาจจะมั่วก็ได้น๊ะ

ว่า 20 อ่ะจ้ะ
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_6อยากถาม?หน่อยครับ Clip_57อยากถาม?หน่อยครับ Clip_61อยากถาม?หน่อยครับ Clip_51อยากถาม?หน่อยครับ Clip_46

อยากถาม?หน่อยครับ Boatswondอยากถาม?หน่อยครับ Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
อยากถาม?หน่อยครับ 5box2
Vongola Ring of the Thunder
อยากถาม?หน่อยครับ Thunderring
Wing Of Darkness
อยากถาม?หน่อยครับ Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
สัตว์กล่อง-Gyudon
อยากถาม?หน่อยครับ Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
อยากถาม?หน่อยครับ D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
อยากถาม?หน่อยครับ Chairmanlambo
อยากถาม?หน่อยครับ V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by hayato.2185 Thu 21 Jan 2010, 17:24

ไม่แน่ใจนะ เว้ยเฮ้ย
hayato.2185
hayato.2185
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_25

ฉายา : Collanello FC:ประธาน
อยากถาม?หน่อยครับ 1untitled2
รางวัลกิจกรรม : คลับมุคุโร่
อยากถาม?หน่อยครับ D0ai0
เหรียญตราผู้ชนะกิจ กรรมคลับBluebell:
อยากถาม?หน่อยครับ E979c0ac3b

ตั้งหัวข้อ by guardain of storm Thu 21 Jan 2010, 17:54

25 มั้ง
มาเฟียเทพ
มาเฟียเทพ

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_5อยากถาม?หน่อยครับ Clip_13อยากถาม?หน่อยครับ Clip_10
อยากถาม?หน่อยครับ Clip_63อยากถาม?หน่อยครับ Clip_18อยากถาม?หน่อยครับ Clip_39อยากถาม?หน่อยครับ Vk281
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
อยากถาม?หน่อยครับ Stormring
Sistema C.A.I Box
อยากถาม?หน่อยครับ Boxsis
เฟรมเเอร์โรว์
อยากถาม?หน่อยครับ O4000
ฉายา : รองประธานคลับgokudera
อยากถาม?หน่อยครับ L72hl

ตั้งหัวข้อ by yamamoto rain Sat 23 Jan 2010, 18:13

ไม่รู้สิ อยากถาม?หน่อยครับ 992396
yamamoto rain
yamamoto rain
Guardian Of Rain
Guardian Of Rain

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_4อยากถาม?หน่อยครับ Clip_44
อยากถาม?หน่อยครับ Fz312

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุพิรุณ(ระดับS+)
อยากถาม?หน่อยครับ Rainring
ฉายา : FanClub:Member FC
อยากถาม?หน่อยครับ 22572367
อยากถาม?หน่อยครับ Ij510

ตั้งหัวข้อ by ~off~ Sat 23 Jan 2010, 18:18

รู้ละเท่าไร
เท่าที่เห็นอะ
~off~
~off~

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_7อยากถาม?หน่อยครับ Clip_51อยากถาม?หน่อยครับ Clip_38อยากถาม?หน่อยครับ Fong1

เเหวนวองโกเล่ธาตุสายหมอก(ระดับS+)&กล่องธาตุเมฆา (V.Vongola)
อยากถาม?หน่อยครับ Mistringอยากถาม?หน่อยครับ 8box3
เหรียญธาตุหมอก&จุกนมอัลโกบาเลโน่
อยากถาม?หน่อยครับ Vongolaringocloundอยากถาม?หน่อยครับ Ab800

อยากถาม?หน่อยครับ 44edaacf9739ebfc971b71ca358d4b5d

ตั้งหัวข้อ by yee_twona Sat 23 Jan 2010, 21:49

จำไม่ได้อะ
yee_twona
yee_twona
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา : อยากถาม?หน่อยครับ Clip_4

ตั้งหัวข้อ by ~off~ Sat 23 Jan 2010, 21:50

-0-
ละมีใครจารู้อายุที่แน่นอนสุดๆมั่งนี่
~off~
~off~

ตั้งหัวข้อ by koontak1 Sun 24 Jan 2010, 09:56

กด+++++++++++++ ด้วยคับ คนต่อไป + ทางขวามือ ของหน้าของผม ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน ตาหวาน
koontak1
koontak1
รองหัวหน้าหน่วย
รองหัวหน้าหน่วย

ตั้งหัวข้อ by mukuro123 Sun 24 Jan 2010, 10:54

น่าจะ 20+ นะครับ
mukuro123
mukuro123

เหรียญตรา :
FanClub:Member MukuroFC
อยากถาม?หน่อยครับ 92150931

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics