–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ????

painestra
oom123
hitmanreborn18
hiofdeath
0848584981
Grimmo-1st-
Erise
guardain of storm
yamamoto rain
kb_lambo
por
15 posters

Go down

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Empty เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ????

ตั้งหัวข้อ by por Sun 17 Jan 2010, 13:39

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 632227 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 632227 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 632227

หลังจากที่เราไปค้นหาข้อมูลของ ป๋าเบีย เขา(เฉพาะในGoogle)

ก็ปรากฏว่า............

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 6775 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 6775 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 6775

ไม่มีเลย.....ข้อมูลของ ป๋าเบีย เขาทุกอย่างเป็นปริศนาหมด!!!!

ทั้ง วัน/เดือน/ปีเกิด!!! อายุ(ที่แน่นอน!!)!!!

กรุ๊ปเลือด!! น้ำหนัก/ส่วนสูง!!!

ที่อยู่อาศัยปัจจุบัน!!!!! เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้!!!!!!!(อันนี้ไม่เกี่ยวเลย แต่ถ้ามีก็โอเคอ่ะ)

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 843266 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 843266 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 843266 ป๋า เบียคุรัน คุณเป็น ชาย ปริศนาชัดๆ!!!~

เลยอยากรู้ว่าใครรู้ประวัติของ ป๋า ถังเบีย ของพวกเราบ้างไหมค่ะ???

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 83298 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 83298 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 83298
por
por
มาเฟียมือเงิน

ฉายา : ByaKung Member
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Member
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 2untitled

ขึ้นไปข้างบน Go down

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Empty Re: เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ????

ตั้งหัวข้อ by ???????? Sun 17 Jan 2010, 14:03

ผมยังไม่รู้เลยครับ

เป็นปริศนาต่อไป

เป็นคนที่ลึกลับ ซับซ้อนเอามากๆ

= =

????????
ผู้มาเยือน

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Empty Re: เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ????

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Sun 17 Jan 2010, 15:07

ใช่ ค่ะ

คงต้องรอในการ์ตูนค่อยๆเปิดเผยล่ะมั้ง
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_6เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_57เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_61เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_51เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Boatswondเกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 5box2
Vongola Ring of the Thunder
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Thunderring
Wing Of Darkness
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Chairmanlambo
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by yamamoto rain Sun 17 Jan 2010, 18:21

ผมก็ไม่รู้คับ เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 992396
Guardian Of Rain
Guardian Of Rain

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_4เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_44
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Fz312

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุพิรุณ(ระดับS+)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Rainring
ฉายา : FanClub:Member FC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 22572367
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Ij510

ตั้งหัวข้อ by guardain of storm Mon 18 Jan 2010, 15:55

ข้าพเจ้าไม่ทราบ
มาเฟียเทพ
มาเฟียเทพ

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_5เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_13เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_10
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_63เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_18เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_39เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Vk281
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Stormring
Sistema C.A.I Box
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Boxsis
เฟรมเเอร์โรว์
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? O4000
ฉายา : รองประธานคลับgokudera
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? L72hl

ตั้งหัวข้อ by por Mon 18 Jan 2010, 16:54

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 310936 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 310936

ไม่มีใครรู้เลยหรอ? เสียดายจังค่ะ

แต่นะ.....ถ้ารู้ท่าน เบียคุรัน คงไม่มีจุดขาย ที่แสน เฟอร์เฟ็ค

ปล.1 เพราะเหตุนี้ ขอให้ท่าน เบียคุรัน เป็น ชายปริศนาในหัวใจของพวกเราต่อไป
ปล.2 ซึ้ง ปล.1 มากๆ เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 56740
ปล.3 สนับสนุน คู่ 169 กันเถอะนะค่ะ หุหุ(แอบYมาเล็กน้อย)
por
por

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Member
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 2untitled

ตั้งหัวข้อ by Erise Tue 19 Jan 2010, 20:13

ท่านเบียคุรันเป็นปริศนาทุกอย่างถ้าอยากรู้ไปถามคนวาดrebornหรือไม่ก็ไปถามท่านเบียคุรันเองค่ะ
Erise
Erise
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา :
FanClub:Member MukuroFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 24518006

ตั้งหัวข้อ by ???????? Tue 19 Jan 2010, 20:34

เหอะๆ

เดี๋ยวก็รู้

อีกไม่นาน

แต่รู้อย่างนึงละ โกสต์คือ เบียคุรัน

555+

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Sat 23 Jan 2010, 15:19

เบียคุรัน มันมีความสามารถ ระดับพระเจ้าเลยนะ เหมือนมันควบคุมโลกทุกโลกคู่ขนาน
ได้ด้วยตัวเอง และมีความรู้เกียวกับโลกทุกโลก ที่ว่าโลกนั้นจะเด่นเรื่องอะไรที่สุด
ทำให้ป๋าเบีย แทบจะรู้ทุกอย่างแล้ว
ปล. งงมั้ยเนี่ย
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-
Administrators Chain
Administrators Chain

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Pq257เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Gz123เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Gx235
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Yy313เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 85344เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 4o420เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 0l181เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Id280
อุปกรณ์ : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? O4000เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Hnt3r
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดัับS+)
&กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Stormringเกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 4box5
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Dscanner2

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงอุริไททั่น
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Giftgarmmon
Auriruku (A)
ฉายา : ประธานคลับGokudera
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Bkbrk
ประธาน คลับHaru
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Eqnpa

ตั้งหัวข้อ by ???????? Sat 23 Jan 2010, 15:20

555+

ขั้นเทพ

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by por Mon 25 Jan 2010, 12:39

grimripper พิมพ์ว่า:เบียคุรัน มันมีความสามารถ ระดับพระเจ้าเลยนะ เหมือนมันควบคุมโลกทุกโลกคู่ขนาน
ได้ด้วยตัวเอง และมีความรู้เกียวกับโลกทุกโลก ที่ว่าโลกนั้นจะเด่นเรื่องอะไรที่สุด
ทำให้ป๋าเบีย แทบจะรู้ทุกอย่างแล้ว
ปล. งงมั้ยเนี่ย
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 156813 แฮ่ๆ งง ค่ะ
por
por

ตั้งหัวข้อ by 0848584981 Sat 30 Jan 2010, 23:31

เเง้คุณเเรมโบ้ก็อยากรู้มั่ง
0848584981
0848584981
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Clip_6
สังกัด:Vongola Family
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Rambo
Fanclub: Lambo Member FC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Chayalambofc
รางวัลกิจกรรม : คลับมุคุโร่
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? D0ai0
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอัสนีย์(ระดับS+)
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Thunderring

ตั้งหัวข้อ by hiofdeath Sun 14 Feb 2010, 12:41

ผมยังไม่รู้เลยครับ

เป็นปริศนาต่อไป

เป็นคนที่ลึกลับ ซับซ้อนเอามากๆ

ช่ายๆแถมยิ้มได้ตลอดเวลา=w=
hiofdeath
hiofdeath
มาเฟียมือเงินตรา

ตั้งหัวข้อ by hitmanreborn18 Thu 18 Feb 2010, 20:29

งั้นใครก็ได้ ให้โคนันมาช่วยไขปริศนานี้ละกัน
หัวหน้าหมู่
หัวหน้าหมู่

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Tx282

FanClub:Member XanXusFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 48716745
FanClub:PerSoNal SecretaRyFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 80436420
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? D0ai0
ฉายา :

ตั้งหัวข้อ by por Mon 08 Mar 2010, 01:55

hitmanreborn18 พิมพ์ว่า:งั้นใครก็ได้ ให้โคนันมาช่วยไขปริศนานี้ละกัน

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 309992 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 309992

ทำได้ ด้วย เรอะ ค่ะ !!!~
por
por

ตั้งหัวข้อ by oom123 Mon 08 Mar 2010, 21:42

por พิมพ์ว่า:
hitmanreborn18 พิมพ์ว่า:งั้นใครก็ได้ ให้โคนันมาช่วยไขปริศนานี้ละกัน

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 309992 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 309992

ทำได้ ด้วย เรอะ ค่ะ !!!~

ถ้าได้ข้าพเจ้าทำไปนานแล้วงับ
oom123
oom123
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา :

ฉายา : FanClub:Member MukuroFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 98535573

ตั้งหัวข้อ by painestra Fri 12 Mar 2010, 13:26

เบียคุรัน เป็นบุคคลที่เป็นปริศนาให้ชวนติดตาม
แต่น่าจะมีสักตอนที่บอกนะว่าเป็นใครมาจากไหน อายุเท่าไหร่ เกิดวัน
ต้องรอติดตามกันต่อไป เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 98465
painestra
painestra
เบ้
เบ้

ตั้งหัวข้อ by มิก Tue 16 Mar 2010, 18:47

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Conandwโคนันมาช่วยเเล้ว
มิก
มิก
หัวหน้าหน่วย

ฉายา : Member: ByaKung FC

ตั้งหัวข้อ by ???????? Tue 16 Mar 2010, 18:49

...

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by มิก Wed 17 Mar 2010, 16:22

555
มิก
มิก

ตั้งหัวข้อ by hitmanreborn18 Fri 19 Mar 2010, 17:32

เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 585972เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 585972เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 585972เย้! โคนันมาช่วยเเว้ววววววววววววววววววววววววววววววว เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 93053 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 93053 เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 93053
หัวหน้าหมู่
หัวหน้าหมู่

เหรียญตรา : เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? Tx282

FanClub:Member XanXusFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 48716745
FanClub:PerSoNal SecretaRyFC
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? 80436420
ฉายา :

ตั้งหัวข้อ by Darkhunter Tue 23 Mar 2010, 14:16

เพราะเป็นเรื่องปริศนา เลยทำให้เราหลงใหลเฮียเบียไง
Darkhunter
Darkhunter
มาเฟียมือเทพ
มาเฟียมือเทพ

ฉายา :
เกี่ยวกับประวัติของ ป๋าเบีย เขาอ่าค่ะ ???? T8018

ตั้งหัวข้อ by มิก Mon 29 Mar 2010, 19:06

555+
มิก
มิก

ตั้งหัวข้อ by 18_hibari Thu 08 Apr 2010, 14:49

ลึกลับจัง
18_hibari
18_hibari
มาเฟียมือทอง
มาเฟียมือทอง

ตั้งหัวข้อ by ornjangcute Wed 26 May 2010, 15:57

ถึงป๋าเบียจะตายแล้วแต่ยังคงอยู่ในใจออนคนนี้ตลอดไป
ornjangcute
ornjangcute

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics