–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ

hitmanreborn18
kokjam001
0848584981
panhomza
~Fong~
coffeeghost
guardain of storm
hayato.2185
kb_lambo
Xanxus_Nsk
14 posters

Go down

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Empty มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Mon 11 Jan 2010, 22:07

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Moz-screenshot-1มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Moz-screenshot-2

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Xanxus

คนพากย์ Xanxus

มาซาโนริ อิเคดะ(Masanori Ikeda)
พอดีหาได้รูปเล็กนะครับ
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk
Guardian Of Sky
Guardian Of Sky

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_18มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Secondoมาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_16มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_64

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุนภา(ระดัS+ )
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Skyring
Box Of Varia
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Boxvaria

ฉายา : FanClub:President XanxusFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 75883308

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Empty Re: มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Tue 12 Jan 2010, 06:04

ขอบคุณค่ะ^^'
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_6มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_57มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_61มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_51มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Boatswondมาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 5box2
Vongola Ring of the Thunder
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Thunderring
Wing Of Darkness
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Chairmanlambo
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ V.i.p.

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Empty Re: มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ

ตั้งหัวข้อ by hayato.2185 Tue 12 Jan 2010, 18:32

เท่ดีนะครับ
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 3anigif4
hayato.2185
hayato.2185
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_25

ฉายา : Collanello FC:ประธาน
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 1untitled2
รางวัลกิจกรรม : คลับมุคุโร่
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ D0ai0
เหรียญตราผู้ชนะกิจ กรรมคลับBluebell:
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ E979c0ac3b

ตั้งหัวข้อ by guardain of storm Tue 12 Jan 2010, 19:15

ขอบคุนคับ
มาเฟียเทพ
มาเฟียเทพ

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_5มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_13มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_10
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_63มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_18มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_39มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Vk281
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Stormring
Sistema C.A.I Box
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Boxsis
เฟรมเเอร์โรว์
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ O4000
ฉายา : รองประธานคลับgokudera
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ L72hl

ตั้งหัวข้อ by coffeeghost Wed 27 Jan 2010, 20:27

มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Anigif5
พากจริงหรือ
coffeeghost
coffeeghost
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา :
สังก้ด:Varia
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Xanxus
FanClub:Member XanXusFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 48716745
ฉายา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Th_giotto

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Fri 29 Jan 2010, 17:08

ขอบคุณมากเลย
~Fong~
~Fong~
Acobaleno (Fon)
Acobaleno (Fon)

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_10มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Zrx73มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_21
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip20mมาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_12มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Kclipมาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Ou072

อุปกรณ์ : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 7x501มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 70000มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Ond00
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Cloduring
กล่องธาตุเมฆา(V.Vongola)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 8box3

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Qsaku
Fongsirious (C)
ฉายา : Argobaleno Fong :
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 88560970
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 2untitled

ตั้งหัวข้อ by panhomza Sat 30 Jan 2010, 19:31

ขอบคุณมากๆค่ะ
panhomza
panhomza
มาเฟียมือทอง
มาเฟียมือทอง

เหรียญตรา :
FanClub:Member MukuroFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 98535573
ฉายา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 2untitled

ตั้งหัวข้อ by 0848584981 Sun 31 Jan 2010, 19:05

ขอบคุนนะคร้าบมาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Payslip_20090930190406
0848584981
0848584981
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Clip_6
สังกัด:Vongola Family
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Rambo
Fanclub: Lambo Member FC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Chayalambofc
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ D0ai0
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุอัสนีย์(ระดับS+)
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Thunderring

ตั้งหัวข้อ by kokjam001 Wed 10 Feb 2010, 17:15

ขอบคุณค่ะ
kokjam001
kokjam001
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

อุปกรณ์ : เหรียญธาตุหมอก
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Vongolaringoclound
รองเท้าเทพของเว็บมาสเตอร์
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 3omms
ฉายา : ชนะเลิศการประกวดวาดภาพ
และได้คะแนนสูงที่สุด
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Bossmafia
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Princess
FanClub:PerSonal SecRetaRyFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 39744334
รางวัลกิจกรรม:คลับโคลม
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 20596984

ตั้งหัวข้อ by hitmanreborn18 Tue 16 Feb 2010, 17:40

ขอบคุนคะ
หัวหน้าหมู่
หัวหน้าหมู่

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Tx282

FanClub:Member XanXusFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 48716745
FanClub:PerSoNal SecretaRyFC
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 80436420
ฉายา :
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 2untitled

ตั้งหัวข้อ by squaly Fri 19 Feb 2010, 12:05

ขอบคุณคัฟ มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 28261
squaly
squaly
มาเฟียมือเงินตรา

สัตว์เลี้ยง : Squalo Fc
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 1264764500
ฉายา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 2untitled

ตั้งหัวข้อ by Salto-2nd- Sun 28 Feb 2010, 14:00

ขอบคุณครับ
Salto-2nd-
Salto-2nd-
MOD SE
MOD SE

เหรียญตรา : มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ 281มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Rw278
อุปกรณ์ : ศาสตรามืด สึบากิ
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Kawapaper_soul_eater_0000057_1600x1200

ตั้งหัวข้อ by 「•★•_→«_๓ัวพิลึก»←★•_•」♥↔ Sat 20 Mar 2010, 16:16

ขอบคุณเจ้าคร่ะ

ถึงคนพาทย์จะ((มะหล่อ)) (((ขออภัยด้วยเจ้าคร่ะ - -)))

แต่ฉันก้อรักนายนะ XanXus
「•★•_→«_๓ัวพิลึก»←★•_•」♥↔
「•★•_→«_๓ัวพิลึก»←★•_•」♥↔
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา : สมาชิก gokudera Fc
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Sz7q2
ฉายา :
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Ds4xs
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ Vxzub
มาดูคนพากส์เสียงXanxus กันครับ U9s10

ตั้งหัวข้อ by CrazY XsssssS!!! Fri 07 Oct 2011, 16:13

ขอบคุณจ้า
ว่าแต่ นึกว่าจะหน้าโหด
แต่ดูใจดีมากเลยฮะ
CrazY XsssssS!!!
CrazY XsssssS!!!

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics