–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว

reborn191
gokudera.16
SowoN
Xanxus_Nsk
tailsgirl59
savictory
petch789654
opium
jamza555
~Fong~
Tsunalo-1st-
Grimmo-1st-
16 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Empty ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:37

ต้องขอผู้แปลก่อนถึงจะเอามาลงได้ขอโทดด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย grimripper เมื่อ Sun 19 Jul 2009, 12:07, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-
Administrators Chain

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Pq257ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Gz123ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Gx235
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Yy313ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 85344ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 4o420ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 0l181ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Id280
อุปกรณ์ : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว O4000ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Hnt3r
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดัับS+)
&กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Stormringฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 4box5
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Dscanner2

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงอุริไททั่น
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Giftgarmmon
Auriruku (A)
ฉายา : ประธานคลับGokudera
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Bkbrk
ประธาน คลับHaru
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Eqnpa

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Empty Re: ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:38

ต้องขอผู้แปลก่อนถึงจะเอามาลงได้ขอโทดด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย grimripper เมื่อ Sun 19 Jul 2009, 12:08, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Pq257ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Gz123ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Gx235
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Yy313ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 85344ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 4o420ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 0l181ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Id280
อุปกรณ์ : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว O4000ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Hnt3r
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดัับS+)
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Stormringฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 4box5
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Dscanner2

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงอุริไททั่น
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Giftgarmmon

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Empty Re: ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:39

แก้ไขล่าสุดโดย grimripper เมื่อ Sun 19 Jul 2009, 12:08, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:40

แก้ไขล่าสุดโดย grimripper เมื่อ Sun 19 Jul 2009, 12:09, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by Tsunalo-1st- Mon 25 May 2009, 18:40

ยาวจริงๆๆ
Webmaster of Tsuna

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Nw314ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Adminฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 2gu70
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 5v381ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 61279ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Zd230ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Pc342ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 21510
อุปกรณ์ : อาวุธเทพของเว็บมาสเตอร์
เซเร่ซอร์ดมาสเตอร์
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Swonn
ปีกของเว็บมาสเตอร์
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Bawit
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Dscanner1
สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงขั้นเทพ
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Sgggr
LordVongoLaTen(ระดับS+)
ฉายา : Reborn10th-NV
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 6theb
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Lassgc
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Bossmafia

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:45

ตอนนี้แปลมาจากภาษาอังกฤษ จาก http://www.onemanga.com" onclick="window.open(this.href);return false นะคะ

บั่บว่า...ไม่มีคนคอยทวง เลยดองเค็มค่ะ =.=

ที่ดองไปหลายเดือน(มาก)เพราะว่าตอนแรกยังไม่มีต้นฉบับภาษาญี่ปุ่นของตอนยามะมาแกะ เลยต้องไปขออนุญาตแปลจากวันมังงะก่อน แถมด้วยอาการดองเค็มเพราะติดอยู่ใต้กองงาน เพิ่งกระเสือกกระสนออกมาได้ด้วยค่ะ....T_T
ณ บัดนี้เห็นว่าเป็นเวลาสมควรแล้ว (ก่อนที่จะดองนานไปกว่านี้=,=) ไหนๆ SIC ออกเล่ม 17 เร็วทั้งที เอา 2 คู่หูมาลงด้วยซะเลยยยยยยยย

ปล.
- แก้ลิสต์และเพิ่มรายชื่อบทสัมภาษณ์นะคะ
ขอบคุณ
talalan สำหรับ raw ด้วยค่ะ

*ย้ายลิสต์ไปหน้าแรกค่ะ*

- เราแก้บทสัมภาษณ์ที่แปลมาแล้ว 2 ตอน(ดีโน่ วาเรีย)บางส่วนนะคะ เพราะไปดูของภาคภาษาอังกฤษแล้วไม่ตรงกันเพียบเลย จึงขอแก้ไขเพื่อความถูกต้องมากขึ้นค่ะ!!
- ขออภัยในข้อผิดพลาด และความล่าช้าทั้งหมดทั้งมวลอย่างยิ่งค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

~Haru Haru Interview ของ ฮารุ~

เมื่อวานนี้เป็นวันขอบคุณฮารุค่ะ ฮารุก็เลยไปร้านเค้กกับเคียวโกะจัง! การได้กินเค้กเยอะๆเนี่ย เป็นความสุขของพวกเราเลยค่ะ!! และตอนนี้!! ตอนที่ 4 ของ Haru Haru Interview คือ ยามาโมโตะซัง! พอฮารุไปที่ร้านซูชิเพื่อจะขอสัมภาษณ์ รู้มั้ยคะว่าฮารุเจอใคร? คุณสึนะที่เอาถาดซูชิมาคืนพร้อมกันพอดีเลยค่ะ! เย้!!

ตอนที่ 4 ยามาโมโตะ ทาเคชิ

ฮารุ : ผู้ที่จะมาให้สัมภาษณ์ใน Haru Haru Interview ตอนที่ 4 นี้คือผู้เต็มไปด้วยความสามารถพิเศษด้านกีฬาและฮีโร่ของชมรมเบสบอลโรงเรียนนามิโมริ คุณยามาโมโตะ ทาเคชิ!
ยามาโมโตะ : เฮ้ เฮ้ อย่ามายอกันมากไปเลย ไม่มีอะไรให้หรอกนะ
พ่อของยามาโมโตะ : ไม่หรอก! อย่างที่คิดเลยฮารุจัง เธอเข้าใจทาเคชิดีมาก ให้ฉันเลี้ยงซูชิโอโทโร่นะวันนี้!
ฮารุ :หวา~! จริงเหรอคะ?ขอบคุณมากค่ะ!
ยามาโมโตะ : จริงๆเลยน้า...ป๋าเนี่ย เพราะอย่างนี้แหละ ทุกคนเลยบอกว่าป๋าเป็นพ่อที่รักลูกมากเกินไปน่ะ
สึนะ : แต่ยามาโมโตะก็เป็นมือหนึ่งของเราจริงๆนี่นา...
พ่อยามะ : ซูชิโอโทโร่อีกที่ของสึนะ! แต่ก่อนหน้านั้น! เดี๋ยวจะเอาอะไรดีๆ มาให้ดูนะ รอแป็บนึงล่ะ
สึนะ : อะ...เอ๋ ผมไม่ได้...พูดเพราะเรื่องแบบนี้นะ
ยามะ : ฮะฮะฮะ ไม่เป็นไรหรอก! ป๋าให้แล้วก็รับไปเถอะนะ
ฮารุ : งั้น... จะเริ่มถามคำถามเลยนะคะ! กรุณาบอกส่วนสูงกับน้ำหนักด้วยค่ะ
ยามะ : ฉันคิดว่า 177 เซน กับ 63 กก.นะ
ฮารุ : สูงจังเลยนะคะ... เอ๋? แต่มันไม่แปลกเหรอคะที่ยามาโมโตะซังกับโกคุเดระซังสูงต่างกันแค่ 5 เซนเอง? น่าสงสัยจริงๆ!
ยามะ : หืม?
สึนะ : ชะ...ช่างมันเถอะ ฮารุ ฉันล่ะอิจฉาส่วนสูงของทั้งสองคนจัง...
ฮารุ : ฮารุไม่ได้ตัดสินคนด้วยส่วนสูงค่ะ! กรุณาบอกวันเกิดด้วยค่ะ
ยามะ : 24 เมษา ราศีพฤษภน่ะ
ฮารุ : เหมือนฮารุเลยค่ะ เกิดในฤดูใบไม้ผลิ ฉันแค่เดานะคะ ยามาโมโตะเลือดกรุ๊ปโอหรือเปล่าคะ?
ยามะ : อื้อ ใช่เลยล่ะ~
ฮารุ : ว่าแล้วค่ะ คนที่มีเลือดกรุ๊ป O น่ะใจกว้าง แล้วก็ไม่ถือสาเรื่องเล็กๆน้อยๆ
สึนะ : เข้ากับยามาโมโตะเป๊ะๆเลยล่ะ...
พ่อยามะ : อยู่แล้วล่ะ ก็สายเลือดฉันนี่นา..
ยามะ : พึ่งกลับมาถึง แล้วก็พูดแบบนี้เลยเนี่ยนะ ป๋า?
สึนะฮารุ : ฮะฮะฮะ
พ่อยามะ : นี่! มีทุกอย่างเกี่ยวกับทาเคชิเลยล่ะ
ตุบ
สึนะ : ว้าววววว อัลบั้ม
ยามะ : ถึงดูไป ก็ไม่มีอะไรน่าสนใจหรอกน่า....
สึนะ : หวา นี่ใส่ชุดเบสบอลยูนิฟอร์มตั้งแต่เด็กเลยเหรอเนี่ย?
ฮารุ : ว้าว น่ารักจังเลยค่ะ
สึนะ : อันนี้ แล้วก็อันนี้ด้วย เห?
ยามะ : ฮ่าฮ่าฮ่า ฉันไม่เคยเห็นรูปที่ฉันใส่เสื้อผ้าของตัวเองเลยน่ะ
สึนะ : นะ...น่าประทับใจ...จังเลยนะ...
ฮารุ : ฮาฮิ หมายความว่าคุณยามะโมโตะเป็นเด็กที่มุ่งมั่นกับเบสบอลสินะคะ เอาล่ะ เจอกันครั้งหน้าค่า

เครดิท คุณ nichi แห่ง รีบอร์น tfc
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:47

Haru Haru Interview ของ ฮารุ~

สวัสดีค่ะ ฮารุผู้อยู่ในทีมยิมนาสติกแล้วก็เต็มไปด้วยความโรแมนติกของสาวน้อยเองค่ะ ตอนนี้! Haruharu Interview สัมภาษณ์คุณโกคุเทระเป็นคนที่สาม แต่! เพราะคุณโกคุเดระไม่ยอมให้สัมภาษณ์ เราเลยต้องให้คุณสึนะมาร่วมด้วยคุณโกคุเดระถึงจะตกลงค่ะ! คิดอะไรกันเนี่ย? ถึงจะน่าโมโห แต่ฮารุก็จะไปสัมภาษณ์ค่ะ

ตอนที่ สาม โกคุเดระ ฮายาโตะ

ฮารุ : Harahara Interview กับน้องชายของคุณเบี้ยงกี้ โกคุเดระค่ะ คนที่ขี้โมโหแล้วก็ชอบแกล้งเด็กเป็นนิสัย
โกคุ : นี่! เรียกฉันออกมาหาเรื่องรึไง? ยัยผู้หญิงงี่เง่า!
ฮารุ : หวา? ทำไมเรียกฮารุว่างี่เง่าคะ เด็กเกเรอย่างคุณน่ะ!
สึนะ : ใจเย็นๆก่อน!ทั้งสองคน! ยังไงก็เหอะ ทำไมฉันต้องมาร่วมในสัมภาษณ์ของโกคุเดระด้วยล่ะ?

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Haruharu_06_01

ฮารุ : เพราะฮารุไม่อยากคุยกับคุณโกคุเดระแค่สองคนน่ะสิคะ!
โกคุ : รุ่นที่สิบ ผมกลับบ้านนะครับ
สึนะ : อ๊ะ! โกคุเดระคุง ใจเย็นๆสิ! เธอก็หยุดพูดแบบนั้นเได้แล้วนะ ฮารุ!
ฮารุ : ทั้งหมดเป็นความผิดของคุณโกคุเดระค่ะ จิตวิญญาณในการต่อสู้ของฮารุลุกโชนแล้ว!
โกคุเทระ : รุ่นที่สิบครับ กลับกันเถอะ ไม่อย่างนั้นจะต้องติดชื้อบ้าแน่ๆ
สึนะ : โกคุเดระคุง เดี่ยวซี่! ไม่แย่เหรอถ้าจะจบอินเทอร์วิวแบบนี้น่ะ? ฮารุ ขอโทษโกคุเทระสิ

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Haruharu_06_02

ฮารุ : ฮึ้ย
สึนะ : น่า...โกคุเดระคุง ช่วยบอกส่วนสูงกับน้ำหนักหน่อยนะ มันจำเป็นสำหรับออกตอนแถมท้ายเล่มน่ะ
โกคุ : ถ้ารุ่นที่สิบว่าอย่างนั้นล่ะก็...สูง 172 หนัก 59 ครับ
ฮารุ : ฮาฮิ? สูงขนาดนั้นเลย? ฮารุสูงแค่ร้อยห้าสิบหก แต่ไม่เห็นจะเตี้ยกว่าสักเท่าไหร่เลยนะคะ
โกคุ : ชิ! อย่ายุ่งน่า! บอกว่า ร้อยเจ็ดสิบสอง ก็ร้อยเจ็ดสิบสองเซ่!
ฮารุ : น่าสงสัยจังน้า.....

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Haruharu_06_03

โกคุ : มีอะไรน่าสงสัยห๊ะ? ระวังตัวไว้เหอะ ไม่งั้นเดี๋ยวปั๊ดต่อยเลย
สึนะ : เอาน่า...เลิกทะเลาะกันสักที จบได้หรือยังน่ะฮารุ?
ฮารุ : ยังไม่จบค่ะ ฮารุยังไม่ได้ถามกรุ๊ปเลือดกับวันเกิดเลย
โกคุ :ฉันไม่ได้บอกเธอนะ รุ่นที่สิบครับ ผมเลือดกรุ๊ปบี แล้วก็เกิดวันที่ 9 เดือนกันยาครับ
สึนะ : หยั่งกะเด็กทะเลาะกันเลย....
ฮารุ : คนอ่านถามว่า คุณโกคุเดระอยู่ในราชวังเหรอคะ?

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Haruharu_06_04

โกคุ : เธอกำลังทำให้ฉันรำคาญจริงๆนะ...
สึนะ : หวา~! จบสักทีเถอะ ฉันทนไม่ไหวแล้ว
ฮารุ : อ๋า จะไปไหนคะ สึนะซัง? ฮารุไปด้วย!
โกคุ : งั้น ผมก็จะกลับบ้านด้วยครับ
สึนะ : ทำไมถึงตามฉันมาเล่าาาาาาาา?!
ฮารุ : ถ้างั้น กรุณาติดตามฉบับหน้าด้วยค่า!

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Haruharu_06_05

- - - - - - - - - - - - - - - - - -

-สังเกตดีๆ ถึงความเป็นคู่กัดกันค่ะ ฮารุไม่ยอมถ่ายรูปโกคุตรงๆเลย...555+-

คราวหน้าล็อคคิวไว้ให้รีบอร์นกับสึนะนะค้าาาาา!
แล้วเจอกัน!! บ๋ายบายยยยยยย
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by Tsunalo-1st- Mon 25 May 2009, 18:48

ยาวมากเลยนะเนี่ย

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Nw314ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Adminฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 2gu70
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 5v381ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 61279ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Zd230ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Pc342ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 21510
อุปกรณ์ : อาวุธเทพของเว็บมาสเตอร์
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Dscanner1
สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงขั้นเทพ
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Bossmafia

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Mon 25 May 2009, 18:54

Haru Haru Interview ของ ฮารุ~

วันนี้ฮารุเรียนทำสตูว์เนื้อที่โรงเรียนค่ะ!! ตอนนี้ฮารุเลยทำอาหารให้คุณสึนะทานได้แล้ว ฮารุฮารุอินเทอร์วิว เป็นบทสัมภาษณ์ที่ฮารุจะไปถามตัวละครแต่ละคนโดยตรงเกี่ยวกับประวัติและความลับต่าง ๆ ฮารุคิดชื่อคอลัมน์เองด้วยล่ะค่ะ แล้วก็จะถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆ ด้วย!

ตอนที่ 1 คุณรีบอร์น

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 05_01_01_Reborn
[ตาของรีบอร์นจัง]

ฮารุ : บทสัมภาษณ์แรกเริ่มด้วยรีบอร์นจังสุดน่ารักค่ะ ตอนนี้กำลังรีบอร์นจังกำลังดื่มเอสเปรสโซ่อยู่ สวัสดีค่ะ!

รีบอร์น : ดีจ้า

ฮารุ : เริ่มที่วันเกิด ส่วนสูง แล้วก็น้ำหนักนะคะ...

รีบอร์น : มาเฟียน่ะ จะไม่บอกข้อมูลส่วนตัวกับใครหรอกนะ มันเป็นความลับน่ะ

ฮารุ : ฮาฮิ! ฮารุลำบากซะแล้วค่ะ! เอ่อ...ถ้างั้นคนอ่านอยากทราบชื่อรุ่นปืนของรีบอร์จังคือ...

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 05_01_02_Reborn
[ปืนของรีบอร์น]

รีบอร์น : ช่วยไม่ได้นะ งั้นครั้งนี้จะตอบละกัน เป็นปืนกระบอกโปรดของฉันเลยล่ะ เป็นรุ่นผลิตครั้งแรกของ CZ75 ผลิตในเชค

ฮารุ : เย้! ขอบคุณค่ะ! เยี่ยมไปเลยนะคะ เป็นของอิมพอร์ตซะด้วย

รีบอร์น : ฟรี้~!!

ฮารุ : อ๋า หลับซะแล้ว ข..ขอบคุณที่สละเวลานะคะ

สึนะ : ทำอะไรกันอยู่น่ะ?

ฮารุ : เอ๋ คุณสึนะ!

ตอนที่ 2 คุณซาวาดะ สึนะโยชิ

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 05_02_03_Tsuna
[คุณสึนะกับรีบอร์นจังค่ะ]

ฮารุ : ค่ะ บทสัมภาษณ์ตอนที่สอง ฮารุจะมาสัมภาษณ์คุณซาวาดะ สึนะโยชิ! คุณสึนะกำลังดื่มโค้กอยู่ค่ะ!

สึนะ : อะไรเนี่ย?

ฮารุ : เป็นงานของฮารุน่ะค่ะที่ต้องถามเกี่ยวกับประวัติของทุกๆคน!

สึนะ : ทำไมต้องฮารุทำด้วยอ่ะ? แถมยังตั้งชื่อแปลกๆอีกแล้ว

ฮารุ : ....ฮารุออกจะชอบชื่อนี้มากนะคะ..

สึนะ : เอ๋ นี่คิดเองเหรอเนี่ย?

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 05_02_04_Tsuna
[คุณสึนะ(เลิฟ)]

ฮารุ : ไม่ต้องห่วงค่ะ! ฮารุไม่เป็นไรค่ะ! เริ่มด้วยวันเกิดของสึนะซัง! ราศีตุลย์ วันที่ 14 ตุลาคมค่ะ!

สึนะ : เธอบอกไปเองแล้วนี่!

ฮารุ : แล้วกรุ๊ปเลือดอะไรเหรอคะ?

สึนะ : เอ๋....กรุ๊ป A น่ะ

ฮารุ : ฮารุว่าแล้วค่ะ! คนเลือดกรุ๊ป A จะเป็นคนดี ตรงจริงๆด้วย!

สึนะ : ฮารุเชื่อเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย....?

ฮารุ : คะ...ค่ะ! นี่เป็นการสัมภาษณ์ประวัติ เพราะอย่างนั้นกรุณาบออกส่วนสูงกับน้ำหนักด้วยค่ะ

สึนะ : ตอนฤดูใบไม้ผลิ สูงประมาณ 156 แล้วก็หนัก 45 น่ะ

ฮารุ : ฮาฮิ! ฮารุสูงเท่ากัน แต่ว่าน้ำหนัก...ไม่บอกหรอกค่ะ!

สึนะ : ทำไมต้องหน้าแดงด้วยอ่ะ เรากลับบ้านกันได้รึยังน่ะ ฮารุ?

ฮารุ : อ๋า เดี๋ยวค่ะ! ฉันได้ค่าจ้างมาด้วย เพราะฉะนั้นช่วยไปช็อปปิ้งเป็นเพื่อนฮารุหน่อยนะคะ!

สึนะ : ทำไมฉันต้องทำแบบนั้นด้วยล่ะ?

ฮารุ : ฮารุจะทำสตูว์แสนอร่อยตอบแทนละกันค่ะ เจอกันใหม่ในตอนที่ 3 ถ้ามีหน้าว่างอีกนะคะ!

ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 05_02_05_Tsuna
[เจอกันค่า~!(ดาว)]

เครดิทคุณ nichi
reborn TFC

ลงไว้หมดแล้วนะ จะได้ไม่ต้องตั้งหลายกระทู้
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by Tsunalo-1st- Tue 26 May 2009, 15:55

ยาวมากจริงๆๆเลยนะ

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Thu 16 Jul 2009, 15:57

ยาว
~Fong~
~Fong~
Acobaleno (Fon)
Acobaleno (Fon)

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_10ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Zrx73ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_21
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip20mฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_12ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Kclipฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ou072

อุปกรณ์ : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 7x501ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 70000ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ond00
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Cloduring
กล่องธาตุเมฆา(V.Vongola)
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 8box3

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Qsaku
Fongsirious (C)
ฉายา : Argobaleno Fong :
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 88560970
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 2untitled

ตั้งหัวข้อ by jamza555 Fri 17 Jul 2009, 16:31

ยาวสุดยอดเเต่ถ้ามีอีกก็โพสต่อได้นะ เยี่ยมมาก
jamza555
jamza555
หัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : สังกั ด:Vongola Family
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1untitled4

ตั้งหัวข้อ by opium Fri 17 Jul 2009, 19:06

ย....ยาว=[]=
opium
opium
บอสวองโกเล่
บอสวองโกเล่

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_16
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Show
อุปกรณ์ : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 7x501ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ond00
สัตว์เลี้ยง : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Sandman1
opiumiron(F)
ฉายา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1255494523
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1255647982
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 2untitled

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Fri 17 Jul 2009, 19:10

กำยาวไปเหรอ
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-

ตั้งหัวข้อ by opium Fri 17 Jul 2009, 19:13

ยาวสิดีท่าน สะใจ ฮาๆๆ
opium
opium
บอสวองโกเล่
บอสวองโกเล่

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_16
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Show
อุปกรณ์ : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 7x501ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ond00
สัตว์เลี้ยง : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Sandman1
opiumiron(F)
ฉายา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1255494523
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1255647982

ตั้งหัวข้อ by petch789654 Wed 14 Oct 2009, 18:04

ยาวมากเดียวคนอ่านสายตายาว
petch789654
petch789654
Mini Member~
Mini Member~

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_15
สังกัด:Milfiore Family
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Milfiore

ตั้งหัวข้อ by savictory Wed 14 Oct 2009, 18:09

ยาวสุดๆ
savictory
savictory

ตั้งหัวข้อ by tailsgirl59 Sun 25 Oct 2009, 18:40

อ่าค่า งืมๆๆๆ
tailsgirl59
tailsgirl59
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_5ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_13

ตัวละครประจำตัว:โกคุเดระ(Gokudera)
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว C_goudeta_10nengo
ฉายา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 1256059863

ตั้งหัวข้อ by Xanxus_Nsk Mon 26 Oct 2009, 20:58

ยาวไป แต่ก็น่าอ่านดี ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 41427
Xanxus_Nsk
Xanxus_Nsk
Guardian Of Sky
Guardian Of Sky

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_18ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Secondoฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_16ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Clip_64

อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุนภา(ระดัS+ )
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Skyring
Box Of Varia
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Boxvaria

ฉายา : FanClub:President XanxusFC
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 75883308

ตั้งหัวข้อ by SowoN Sun 08 Nov 2009, 21:13

ขอบคุณครับ
SowoN
SowoN
มาเฟียมือทอง

ตั้งหัวข้อ by gokudera.16 Sun 03 Jan 2010, 12:14

ยาวจังครับ
gokudera.16
gokudera.16
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา : ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ichigoฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Ishida

ตั้งหัวข้อ by reborn191 Sun 03 Jan 2010, 15:42

แหล่ม
reborn191
reborn191

เหรียญตรา : สมาชิกคลับโกคุเทระ
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Vgg11

ตั้งหัวข้อ by lucky-mukuro Tue 23 Mar 2010, 12:25

ยาวมากเลย ขำโกคุกับฮารุอ่ะ คิคิ
lucky-mukuro
lucky-mukuro

ตั้งหัวข้อ by ferin Tue 23 Mar 2010, 14:17

ขอบใจมากน้า
แล้วเอามาลงอีกนะ
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว 41427
ferin
ferin
มาเฟียมือเงิน
มาเฟียมือเงิน

อุปกรณ์ : ตราระดับอ่อนสุดของเว็บมาสเตอร์
ฮารุ ฮารุ อินเตอร์ วิว Acoer

ตั้งหัวข้อ by Akira~* Tue 23 Mar 2010, 14:22

ยาว แต่ อ่านแล้วสนุกดีคับ
Akira~*
Akira~*
หัวหน้าหมู่
หัวหน้าหมู่

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics