–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่

yee_twona
reborn_noon
Grimmo-1st-
Dino Cαvαℓℓσηε
kb_lambo
Gokuzt-2nd-
mlove008
~ZeeD~
12 posters

Go down

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Empty ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่

ตั้งหัวข้อ by ~ZeeD~ Mon 30 Nov 2009, 17:42

สำหรับ > ผมนะคับ *
น่าจะ ดีโน่ ^^
แล้ว คุณ คิด ว่า ใคร เหมาะสม กัน บอสแฟมิรี่ มากกว่ากัน
~ZeeD~
~ZeeD~
รองหัวหน้าหน่วย
รองหัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : สังกัด:Vongola Family
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Mukuro

ขึ้นไปข้างบน Go down

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Empty Re: ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่

ตั้งหัวข้อ by mlove008 Mon 30 Nov 2009, 17:49

เเรนโบครับ

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ D383ec8b924e30_full ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Aed6c32bcc2680_full ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 86696780d47130_full ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 3fe0ec05e75af0_full ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 332e41cd42a140_full

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 9829669c03b23e44928dc4eab25421081228448599_large ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 2430f86d61950390797b7c95ff8b03ad1239408915_large ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 9d75ff5cf4bf14a42f3ee0dabbc3d5251226114739_full
mlove008
mlove008
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Empty Re: ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่

ตั้งหัวข้อ by Gokuzt-2nd- Mon 30 Nov 2009, 17:54

สึนะคับ ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 923247
Gokuzt-2nd-
Gokuzt-2nd-
Staff Gokudera
Staff Gokudera

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_5~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_13~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_56
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_46~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Yy313~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Rx340~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Id280

อุปกรณ์ : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ O4000~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 70000
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Stormring
กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 4box5
Wing Of Darkness
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Bcb79
ฉายา : มือซ้ายคลับ gokudera
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ K03lk
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ U9s10
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Th_gokudera
ลดการปั่น!!
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Strom

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Mon 30 Nov 2009, 18:01

แรมโบ้มั้ง
เหอๆ คนในแฟมิรี่มีหน้าที่หาองุ่นกะลูกอมและก๊ทำทาโกะยากิ ^^
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_6~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_57~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_61~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_51~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Boatswond~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 5box2
Vongola Ring of the Thunder
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Thunderring
Wing Of Darkness
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Chairmanlambo
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by Dino Cαvαℓℓσηε Wed 02 Dec 2009, 19:21

Dino Cavallone ~
มาเฟียมือเทพ

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_19
อุปกรณ์ :
Sky Cavallo Cielo Ring (ระดับ S+)เเหวนกิ๊กก๊อกระดับ S+ By : ~l2omantic~
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 1260586644
Paper Sky Box (ver.Cavallo Ciel) กล่องไร้สาระ กิ๊กก๊อกหมายเลข 1!!
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Sdsaasd
ฉายา : MOD (Mini Reborn)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Th_giotto

ตั้งหัวข้อ by Grimmo-1st- Wed 02 Dec 2009, 19:53

เหมาะ ทั้งคู่ได้ป่ะ เพราะเป็นหัวหน้าที่รักลูกน้องทั้งคู่เลย
Grimmo-1st-
Grimmo-1st-
Administrators Chain
Administrators Chain

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Pq257~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Gz123~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Gx235
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Yy313~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 85344~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 4o420~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 0l181~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Id280
อุปกรณ์ : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ O4000~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Hnt3r
เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดัับS+)
&กล่องธาตุวายุ(V.Vongola)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Stormring~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 4box5
Digiviceเพิ่มใส่เหรียญ5ช่อง
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Dscanner2

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงอุริไททั่น
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Giftgarmmon
Auriruku (A)
ฉายา : ประธานคลับGokudera
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Bkbrk
ประธาน คลับHaru
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Eqnpa

ตั้งหัวข้อ by Dino Cαvαℓℓσηε Wed 02 Dec 2009, 19:55

=)

Dino ที่ 1 ใส่ใจประชาชน

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_19
อุปกรณ์ :
Sky Cavallo Cielo Ring (ระดับ S+)เเหวนกิ๊กก๊อกระดับ S+ By : ~l2omantic~
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 1260586644
Paper Sky Box (ver.Cavallo Ciel) กล่องไร้สาระ กิ๊กก๊อกหมายเลข 1!!
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Sdsaasd
ฉายา : MOD (Mini Reborn)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Th_giotto

ตั้งหัวข้อ by reborn_noon Wed 02 Dec 2009, 20:39

ดิโน่
เว้ยเห้ย
reborn_noon
reborn_noon
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

ตั้งหัวข้อ by yee_twona Thu 03 Dec 2009, 20:42

ทุกคนเหมาะที่สุด
yee_twona
yee_twona
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_4

ตั้งหัวข้อ by Sawada_Tsunayoshi Sun 06 Dec 2009, 01:21

แล้วแต่ครับ
Sawada_Tsunayoshi
Sawada_Tsunayoshi
หัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : Fanclub: Member of Byakuran FC
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Member
ฉายา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 2untitled

ตั้งหัวข้อ by getsuna Tue 08 Dec 2009, 13:24

ซาวาดะ สึนะโยชิ ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 712118
getsuna
getsuna
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

ฉายา : Hibari Fc:สมาชิก
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 18untitled1

ตั้งหัวข้อ by Squalo Varia` Sat 12 Dec 2009, 09:02

ผมว่า แรมโบ้ อะ น่าจะเป้นบอส
555+

Image Hosted by ImageShack.us
Squalo Varia`
Squalo Varia`

เหรียญตรา : สังกัด:Varia
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Squalo

ฉายา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ 1260936786

ตั้งหัวข้อ by guardain of storm Sun 31 Jan 2010, 14:25

ทั้งคู่เลย
guardain of storm
guardain of storm
มาเฟียเทพ
มาเฟียเทพ

เหรียญตรา : ~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_5~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_13~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_10
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_63~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_18~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Clip_39~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Vk281
อุปกรณ์ : เเหวนวองโกเล่ธาตุวายุ(ระดับS+)
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Stormring
Sistema C.A.I Box
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ Boxsis
เฟรมเเอร์โรว์
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ O4000
ฉายา : รองประธานคลับgokudera
~[คุณ>คิดว่า<ใคร เหมาะผม กับ บอส แฟมิรี่ ///* ซาวาดะ สึนะโยชิ Vs ดีโน่ L72hl

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics