–––•[~• Reborn-10th •~]•–––
Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna

Join the forum, it's quick and easy

Webmaster "ดีครับทุกคน ถึงผู้มาเยือนและสมาชิก

รักการ์ตูน สมัครและโปรโมทเว็บ

เลยครับ" จาก Tsuna
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง)

PiNmOoK JanG
=TSUNA=
asariugetsu1
ohd007894
mineai
ladypopo
gunzaza181
sakada
nanchat
t_timeless
tangsupap
boatmos00123
sukisima
rambo1048
RamBo
kb_lambo
deaw002
yamamotowa
~Fong~
~unichan~
FreeDomMaster
blackchardo
tailsgirl59
kunkao007
28 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Empty ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง)

ตั้งหัวข้อ by kunkao007 Thu 08 Oct 2009, 14:04

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) %3Ca%20href=ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06643" border="0" />ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) %3Ca%20href=ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06539" border="0" />ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) %3Ca%20href=ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06543" border="0" />ไปมาเลยเอามาแจก อาจจช้าไปหน่อย(ไม่หน่อยละเอ็ง) เพราะข้าน้อยโพสภาพมิเป็น
เอาไปก่อน3รูปเน่อ เพราะบ้านข้าน้อยมันเต้าเรียกพี่=w=b

แก้ไขล่าสุดโดย kunkao007 เมื่อ Thu 08 Oct 2009, 14:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kunkao007
kunkao007
Arcobaleno (Skull)

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kclipภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_26ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_15ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_37
อุปกรณ์ : จุกนมอัลโกบาเลโน่: สีม่วง
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Purple
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Cloduring
กล่องธาตุเมฆา(V.Vongola)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 8box3
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 2untitled
Vocaloid No.6
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Volcaloid5

ขึ้นไปข้างบน Go down

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Empty Re: ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง)

ตั้งหัวข้อ by kunkao007 Thu 08 Oct 2009, 14:06

ง่ะ หัวหาย ทำไมภาพไม่ขึ้นอ่ะ
kunkao007
kunkao007

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kclipภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_26ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_15ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_37
อุปกรณ์ : จุกนมอัลโกบาเลโน่: สีม่วง
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Purple
เเหวนวองโกเล่ธาตุเมฆา(ระดับS+)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Cloduring
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 8box3
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 2untitled
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Volcaloid5

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Empty Re: ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง)

ตั้งหัวข้อ by tailsgirl59 Sat 17 Oct 2009, 21:42

ภาพไม่ขึ้นแฮะ
tailsgirl59
tailsgirl59
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_5ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_13

ตัวละครประจำตัว:โกคุเดระ(Gokudera)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) C_goudeta_10nengo
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 1256059863
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 2untitled

ตั้งหัวข้อ by blackchardo Wed 21 Oct 2009, 15:25

ภาพมันไม่ขึ้นเฟ้ย
blackchardo
blackchardo
มาเฟียมือเงิน
มาเฟียมือเงิน

ตั้งหัวข้อ by FreeDomMaster Thu 22 Oct 2009, 16:37

ภาพไม่ขึ้น ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 98465
รองหัวหน้าหน่วย
รองหัวหน้าหน่วย

เหรียญตรา : สมาชิกคลับfong
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 47793461

ตั้งหัวข้อ by ~unichan~ Thu 29 Oct 2009, 16:05

ข้าว
ภาพไม่ขึ้นน้า
ไปโพสใหม่ด้วยเน้อ
~unichan~
~unichan~
Acobaleno (Uni)

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_9ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_34
สังกัด:Argobarleno
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) L9uni
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Haruhi
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 2untitled

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Thu 29 Oct 2009, 20:27

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06643"
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06539"
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) DSC06543"

แก้ ให้ นะคร้าบ
~Fong~
~Fong~
Acobaleno (Fon)

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_10ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Zrx73ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_21
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip20mภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_12ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kclipภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Ou072

อุปกรณ์ : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 7x501ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 70000ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Ond00

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Qsaku
Fongsirious (C)
ฉายา : Argobaleno Fong :
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 88560970

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Fri 30 Oct 2009, 16:06

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Newimage2.thภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Newimage1.thภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Newimagex.th

แก้ให้ใหม่อีกรอบงับ ภาพมันใหญ่เกิน
~Fong~
~Fong~

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_10ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Zrx73ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_21
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip20mภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_12ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kclipภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Ou072

อุปกรณ์ : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 7x501ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 70000ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Ond00

สัตว์เลี้ยง : สัตว์เลี้ยงเจ้าซากุระ
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Qsaku
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 88560970

ตั้งหัวข้อ by kunkao007 Sun 01 Nov 2009, 15:01

ขอบคุณจ้ะ หลุยT^T ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 156813
kunkao007
kunkao007

ตั้งหัวข้อ by ~Fong~ Wed 04 Nov 2009, 15:46

เหอ ๆ ค่ะ
~Fong~
~Fong~

ตั้งหัวข้อ by tailsgirl59 Fri 20 Nov 2009, 23:37

งืมๆๆ
tailsgirl59
tailsgirl59
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_5ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_13

ตัวละครประจำตัว:โกคุเดระ(Gokudera)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) C_goudeta_10nengo
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 1256059863

ตั้งหัวข้อ by ~unichan~ Sat 21 Nov 2009, 13:57

มาลงรูปต่อด้วยจ้า
~unichan~
~unichan~

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_9ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_34
สังกัด:Argobarleno
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) L9uni
ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Haruhi

ตั้งหัวข้อ by yamamotowa Sun 22 Nov 2009, 10:32

ภาพไม่มีหัวง่ะ --
yamamotowa
yamamotowa
หัวหน้ากอง
หัวหน้ากอง

ตั้งหัวข้อ by deaw002 Wed 09 Dec 2009, 19:45

สุดยอด

deaw002
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

เหรียญตรา : อย่าโพสไร้สาระนะคะ

ตั้งหัวข้อ by kb_lambo Wed 09 Dec 2009, 22:14

หัวหาย
ลดขนาดภาพด้วยจ่ะๆ
kb_lambo
kb_lambo
มาเฟียร่างเทพ
มาเฟียร่างเทพ

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_6ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_57ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_61ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_51ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Clip_46

อุปกรณ์ : โบ๊ทซอร์ด
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Boatswondภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Plo02
กล่องธาตุุอัสนีย์ (V.Vongola)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 5box2
Vongola Ring of the Thunder
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Thunderring
Wing Of Darkness
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Bcb79
สัตว์เลี้ยง : WingBoatThree(D)
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kingjr
สัตว์กล่อง-Gyudon
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Gyudon
ฉายา : รางวัลกิจกรรม:คลับบลูเบล
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) D18f94659c
F anclub: The Chairman of the Lambo Kung FC
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Chairmanlambo
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) V.i.p.

ตั้งหัวข้อ by RamBo Sun 20 Dec 2009, 21:34

ว๊ากหัวหายว็ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
RamBo
RamBo
มาเฟียมือเงินตรา
มาเฟียมือเงินตรา

ตั้งหัวข้อ by rambo1048 Fri 29 Jan 2010, 17:52

ผมว่าเท่หมดทุกคนเลยโดยเฉพาะฮิสึกายะโทชิโร่
rambo1048
rambo1048
มาเฟียมือทอง

ตั้งหัวข้อ by sukisima Sun 31 Jan 2010, 15:11

คนที่ 2กับ 3

เห็นแต่ชุดอ่ะ

คนที่ 1 ฟรานใช่ป่ะ

ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Hibarifc
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 3anigif2
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 19anigif
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Gokuderafc
sukisima
sukisima
Guardian Of Cloud
Guardian Of Cloud

เหรียญตรา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Kclipภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Adminภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 4go22ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Mokuro
อุปกรณ์ : เหรียญธาตุเมฆา
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Vongolaringfox
เเหวนวองโกเล่ธา ตุเมฆา(ระดับA+)
มีดสั้นพกพาเว็บมาสเตอร์
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Dddfff
ฉายา : รองชนะเลิศการประกวดวาดภาพ
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Princess
Hibari Fc:สมาชิก
ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 18untitled1

ตั้งหัวข้อ by boatmos00123 Sat 20 Feb 2010, 22:21

ชะตาขาดละ หัวหาย
มาเฟียแท้
มาเฟียแท้

ตั้งหัวข้อ by tangsupap Wed 24 Feb 2010, 00:32

ชอบ ฟราน อะ
tangsupap
tangsupap

ตั้งหัวข้อ by t_timeless Tue 09 Mar 2010, 00:56

ลู่นั่นมันนัทนี่นา

ท่านไอย์กับชิโร่จัง
t_timeless
t_timeless
Moderators
Moderators

อุปกรณ์ : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 7x501
สัตว์เลี้ยง : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) Ktullanux1
MODtimeless(ระดับS)

ตั้งหัวข้อ by nanchat Thu 11 Mar 2010, 13:08

แต๊งนะครับ
nanchat
nanchat
Arcobaleno (Reborn)
Arcobaleno (Reborn)

ฉายา : ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 1256177598

ตั้งหัวข้อ by sakada Sat 10 Apr 2010, 14:02

อืมๆ
sakada
sakada
มาเฟียฝึกหัด

ตั้งหัวข้อ by gunzaza181 Sat 10 Apr 2010, 14:24

+55555 ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 246735

gunzaza181

ตั้งหัวข้อ by gunzaza181 Sat 10 Apr 2010, 14:25

ใครเก่งที่สุด ภาพงานโออิชิจ้า (เราถ่ายเอง) 653399

gunzaza181

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน